แบบเสื้อโคกสำโรง

Moderator: p.canแขนเดี่ยว

แบบเสื้อโคกสำโรง

โพสต์ โดย puk. » 11 ธ.ค. 2010, 19:42

เรื่องแบบเสื้อโคกสำโรง ผมได้เคยคุยกับพี่ปรีชาเรื่องทำเสื้อทีมโคกสำโรง เลยให้ทางศาลายา ออกแบบให้ดู รบกวนพี่ๆเพื่อนๆแสดงความคิดเห็นด้วยครับ..ขอบคุณครับ
แนบไฟล์

Re: แบบเสื้อโคกสำโรง

โพสต์ โดย ต้อ ต๋อแต้ » 12 ธ.ค. 2010, 07:54

สวยครับ จอง 2 ตัว xl ครับ เพราะขี่กับทีมนี้เสื้อขาดบ่อยครับ

โพสต์ โดย GOLF@Bike » 12 ธ.ค. 2010, 11:47

เสื้อสวยมากๆเลยคับ :D

โพสต์ โดย ต้อ ต๋อแต้ » 12 ธ.ค. 2010, 14:19

อยากให้เป็นแบบซิปยาวครับใส่ง่ายดีครับ (แบบเสื้อกันหนาวครับ)

โพสต์ โดย GOLF@Bike » 12 ธ.ค. 2010, 21:33

ต้อ ต๋อแต้ เขียน:อยากให้เป็นแบบซิปยาวครับใส่ง่ายดีครับ (แบบเสื้อกันหนาวครับ)

สวัสดีคับพี่ต้อ อย่างนี้ตัวเท่าไรคับสวยมากเลย

โพสต์ โดย SRICHAI » 14 ธ.ค. 2010, 20:02

ต้อ ต๋อแต้ เขียน:สวยครับ จอง 2 ตัว xl ครับ เพราะขี่กับทีมนี้เสื้อขาดบ่อยครับ

จองด้วยครับพี่ต้อ ขอ M 1 ตัวครับ :lol: :lol:
รองเท้าศรีชัย = SRICHAISHOES
จำหน่ายและรับสั่งตัดรองเท้าหนังตำรวจ-ทหารทั้งปลีกและส่ง
สาขา1 ประตูน้ำ=>ซ.ราชปรารภ8 กทม.
สาขา2 บางเลน=>อ.บางเลน จ.นครปฐม
สาขา3 ร.ร.จปร.=>หน้าตลาดสด จปร.
LIND ID=>SRICHAISHOES
Tel=>089-2200890
เพจ=>https://www.facebook.com/srichaishoes

โพสต์ โดย หนุ่ม » 14 ธ.ค. 2010, 23:54

จองเบอร์ m ตัวเดียวพอครับ ไม่ได้มีความสามารถเหมือนน้องต๊อ ที่ยิงหนีแล้วไประเบิดฝุ่นพลางตัวเป็นนินจา จนเสือผ้าขาดหมด :lol: :lol:

ขอเสื้อสีแดงชัดๆหน่อยนะ ทีมนี้ขี่กันจนกระอักเลือด ตอนเปรอะเปื้อนเสือผ้า มันจะได้กลมกลืน :D

โพสต์ โดย เสือวังหิน » 18 ธ.ค. 2010, 11:25

ราคาตัวเท่าไรคับสวยมากเลย XXXL :D :D :D

โพสต์ โดย puk. » 20 ธ.ค. 2010, 11:38

แบบเพิ่มเติมครับ
แนบไฟล์

โพสต์ โดย แก้วสกาย » 22 ธ.ค. 2010, 18:04

ผมจองเบอร์ m 2 ตัว ครับ

โพสต์ โดย sunny » 24 มิ.ย. 2011, 15:11

แบบเสื้อสวยดีครับ
เสียดายเพิ่งมาเห็นไม่งั้นจะได้ฝากซื้อซักตัว เผื่อจะปั่นไปแถวนั้นบ้าง

โพสต์ โดย รอมร่อ » 25 มิ.ย. 2011, 11:43

sunny เขียน:แบบเสื้อสวยดีครับ
เสียดายเพิ่งมาเห็นไม่งั้นจะได้ฝากซื้อซักตัว เผื่อจะปั่นไปแถวนั้นบ้าง

ท่าน"sunny" สั่งตอนนี้ก็ยังทันนะครับ...เสื้อเขาดีจริงๆแต่อาจจะขาดบ่อยเพราะเห็นกระชากหนีกันน่าดูเลย....สั่งได้ที่"PUK"โคกสำโรงครับ :lol: :lol:
"ชอบในสิ่งที่ทำหรือทำในสิ่งที่ชอบ"

โพสต์ โดย โอ๊ดลพบุรี » 26 มิ.ย. 2011, 06:09

;) ชุดสวยครับ สีฟ้าแดงโดนใจครับ มีระบบเงินผ่อนไหม ? เพราะผมคือราชาเงินผ่อน ผ่อนทุกอย่างที่ขวางหน้า 555

โพสต์ โดย sunny » 01 ก.ค. 2011, 13:33

รอมร่อ เขียน:
sunny เขียน:แบบเสื้อสวยดีครับ

ท่าน"sunny" สั่งตอนนี้ก็ยังทันนะครับ...เสื้อเขาดีจริงๆแต่อาจจะขาดบ่อยเพราะเห็นกระชากหนีกันน่าดูเลย....สั่งได้ที่"PUK"โคกสำโรงครับ :lol: :lol:

ขอบคุณครับ
ราคาเท่าไร จะซื้อได้ยังไงครับ