ในวันที่ฝนพึ่งหยุดตก...พี่BOY_LIVE_IN_LOPBURI

Moderator: p.canแขนเดี่ยว

ในวันที่ฝนพึ่งหยุดตก...พี่BOY_LIVE_IN_LOPBURI

โพสต์ โดย perapong » 20 ก.ค. 2011, 21:36

:oพี่บอยมาเล่นโชว์ที่สระแก้ว..ลื่นมากทำให้เสียหลักหายครั้งเป็นไงดูต่อครับ

พี่บอกบอกว่าลื่นมากๆ... :o :o :shock:

Re: ในวันที่ฝนพึ่งหยุดตก...พี่BOY_LIVE_IN_LOPBURI

โพสต์ โดย PETAR » 20 ก.ค. 2011, 22:19

เจ้าบอยนี้ก็อีกหนึ่งตัวอย่างความมุมานะและอดทน...
สู้ต่อไปทาเคชิ
(เกี่ยวกันมัยนี้ :lol: )

Re: ในวันที่ฝนพึ่งหยุดตก...พี่BOY_LIVE_IN_LOPBURI

โพสต์ โดย rote2128 » 21 ก.ค. 2011, 14:35

ดูขาแกแล้วยิ่งกว่าผ่านสงคราม ผมเจ็บมาเยอะกว่าผมจะทำได้อย่างนี้
สู้ต่อไปครับ ทาเคชิ
รถไม่แพง แรงเหลือน้อย