>>>>>>>รถคันใหม่ของจ่าโหด<<<<<<<

Moderator: p.canแขนเดี่ยว, p.canแขนเดี่ยว

>>>>>>>รถคันใหม่ของจ่าโหด<<<<<<<

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 27 ก.ค. 2011, 10:44

เอาไว้มาลากน้องๆให้ใส้แตกกันไปข้างหนึง :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

รูปภาพ
อย่าตีค่าความเป็นเพื่อนด้วย"เงิน"และ"ตรา"

Re: >>>>>>>รถคันใหม่ของจ่าโหด<<<<<<<

โพสต์ โดย jabuck » 27 ก.ค. 2011, 10:50

[size=150]กว่าน้องไส้แตกผมคงหัวแตกเพราะเมียตีหัวแน่เลย
ถ่าได้ขี่คันนี้คงไม่ได้ขี่เมียแน่ ๆ เลย
สงสัยต้องไปนอนไอ้รวยเป็นแน่แท้ ครับพี่น้อ
ง[/size]

Re: >>>>>>>รถคันใหม่ของจ่าโหด<<<<<<<

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 27 ก.ค. 2011, 10:58

:lol: :lol: :lol: อุปกรณ์ครับพี่

รูปภาพ
อย่าตีค่าความเป็นเพื่อนด้วย"เงิน"และ"ตรา"

โพสต์ โดย perapong » 27 ก.ค. 2011, 12:05

:D สวดยอดเลยครับไว้มาลากผมนะครับ :D