ไปพบปะกันนะครับ จะได้ร่วมแก็งค์ถูก

Moderator: p.canแขนเดี่ยว, p.canแขนเดี่ยว

ไปพบปะกันนะครับ จะได้ร่วมแก็งค์ถูก

โพสต์ โดย แมวทอง » 08 ส.ค. 2011, 10:52

แมวทองคือแมวน้ำแมวน้ำคือแมวทะเล

หายใจเข้าลึก พอประมาณไม่ต้องรีบ หายใจออก ผ่อนลมหมดตามสบาย พุทธ-โธ
ใช้เกียร์ ที่ไม่หนัก หรือ เบาขา จนเกินไปเดินทางสายกลาง
ความเร็วปล่อยวาง ฮาร์ทเรตปล่อยวาง เป็นไปตาม เหตุ และ ผล
อภัย ให้ใจสงบ สติมาครบ ย่อมเกิดสิ่งดีๆ

Re: ไปพบปะกันนะครับ จะได้ร่วมแก็งค์ถูก

โพสต์ โดย bublebeen » 10 ส.ค. 2011, 22:27

:) ผมอยู่ลพบุรี อยากเข้ากลุ่มกับพี่ๆครับ เพิ่งปั่นได้สามเดือนเองครับ

Re: ไปพบปะกันนะครับ จะได้ร่วมแก็งค์ถูก

โพสต์ โดย แมวทอง » 11 ส.ค. 2011, 18:40

viewtopic.php?f=60&t=332551
เรียบร้อยครับ
แมวทองคือแมวน้ำแมวน้ำคือแมวทะเล

หายใจเข้าลึก พอประมาณไม่ต้องรีบ หายใจออก ผ่อนลมหมดตามสบาย พุทธ-โธ
ใช้เกียร์ ที่ไม่หนัก หรือ เบาขา จนเกินไปเดินทางสายกลาง
ความเร็วปล่อยวาง ฮาร์ทเรตปล่อยวาง เป็นไปตาม เหตุ และ ผล
อภัย ให้ใจสงบ สติมาครบ ย่อมเกิดสิ่งดีๆ

โพสต์ โดย แมวทอง » 11 ส.ค. 2011, 18:40

bublebeen เขียน::) ผมอยู่ลพบุรี อยากเข้ากลุ่มกับพี่ๆครับ เพิ่งปั่นได้สามเดือนเองครับ

มาเลยครับ

โพสต์ โดย mamtum » 11 ส.ค. 2011, 23:49

อยู่ลำนารายณ์ก็ ปั่นกันเยอะครับ :D :D พอดีไม่ค่อยได้มาดูข่าวกลุ่มชาวลพบุรี ไว้คราวหน้ามีอีกจะลองชวน เฮียๆในกลุ่มไปด้วยนะครับ