...เสือโคกสำโรงไบค์บุกสุพรรณบุรี....

Moderator: p.canแขนเดี่ยว

Re: ...เสือโคกสำโรงไบค์บุกสุพรรณบุรี....

โพสต์ โดย puk. » 22 ส.ค. 2011, 22:15

มีรูปสาวๆนักปั่น..ทีเฮียถ่ายไว้บ้างไหมครับ..?

Re: ...เสือโคกสำโรงไบค์บุกสุพรรณบุรี....

โพสต์ โดย รอมร่อ » 22 ส.ค. 2011, 22:17

ท่านประธานประพจน์ ง้วนจินดา(เจ้าของงาน)ท่านnbt(เจ้าของthaimtb.com)ท่านประธานชมรมยุทธหัตถีMTB
แนบไฟล์
"ชอบในสิ่งที่ทำหรือทำในสิ่งที่ชอบ"

โพสต์ โดย รอมร่อ » 22 ส.ค. 2011, 22:36

ขอขอบคุณคนจัดงานทุกท่าน
ขอขอบคุณthaimtb.com
ขอขอบคุณเพื่อนชาวจักรยานทุกท่าน
โดยเฉพาะเพื่อนเสือโคกสำโรงไบค์.......อยากตะโกนดังๆ
..."เรารักพวกนายว่ะ"
แนบไฟล์
"ชอบในสิ่งที่ทำหรือทำในสิ่งที่ชอบ"

โพสต์ โดย รอมร่อ » 22 ส.ค. 2011, 22:45

puk. เขียน:แม่บ้านผม..ฝากขอบพระคูณทีมยุทธหัตถีและเฮียป๋อ..ช่วยดูแลปฐมพยาบาล..พร้อมส่งถึงมือแพทย์อย่างทันด่วน..ขอบพระคุณมากครับ

ไม่เป็นไรครับ...อย่าได้เกรงใจคนกันเองทั้งนั้น...อย่าลืมงานกินเจวันที่2ตุลาคมที่ดอนเจดีย์นะครับ

โพสต์ โดย puk. » 23 ส.ค. 2011, 04:38

รอมร่อ เขียน:
puk. เขียน:แม่บ้านผม..ฝากขอบพระคูณทีมยุทธหัตถีและเฮียป๋อ..ช่วยดูแลปฐมพยาบาล..พร้อมส่งถึงมือแพทย์อย่างทันด่วน..ขอบพระคุณมากครับ

ไม่เป็นไรครับ...อย่าได้เกรงใจคนกันเองทั้งนั้น...อย่าลืมงานกินเจวันที่2ตุลาคมที่ดอนเจดีย์นะครับ

สนุกแบบนี้..รับรองไปอีกแน่นอน..ครับ..

โพสต์ โดย puk. » 23 ส.ค. 2011, 08:05

รอมร่อ เขียน:ขอขอบคุณคนจัดงานทุกท่าน
ขอขอบคุณthaimtb.com
ขอขอบคุณเพื่อนชาวจักรยานทุกท่าน
โดยเฉพาะเพื่อนเสือโคกสำโรงไบค์.......อยากตะโกนดังๆ
..."เรารักพวกนายว่ะ"

จบได้สวย...ขั้นเทพ..เลยนะเฮีย..สุดยอด

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 23 ส.ค. 2011, 13:35

รูปภาพ

เก็บตังค์ค่ารูปครับ :lol: :lol: :lol:
อย่าตีค่าความเป็นเพื่อนด้วย"เงิน"และ"ตรา"

โพสต์ โดย rural road » 23 ส.ค. 2011, 16:06

:o :o โอ้โห้! ตามหาอยู่นาน..ทีมงานช่างภาพของเสือยุทธหัตถี
นำรูปสวย ๆ มาลงนี่เอง....เหนื่อยน๊ะปั่นตามเนี่ยะรู้ไหม :oops: :oops:
:
นำทริปปั่นกินเจครั้งที่ 3 มาให้ลงทะเบียนกันก่อนน๊ะ..
คลิกเลย
อาทิตย์ที่ 2 ตุลาคม 54 เสือยุทธหัตถี ชวนปั่นงานประเพณีกินเจ ปั่นชมทุ่ง..มุ่งกินเจ เฉลิมพระเกียรติพระเจ้าอยู่หัวครบ 84 พรรษา
คบคนพาล มีน้ำใจ นั่นไม่ผิด
คบบัณฑิต ไม่จริงใจ ก็ไร้ผล

กดเยี่ยม
โรงเตี๊ยม ของชาวยุทธจักรยาน
ตำนานเสือยุทธหัตถี

โพสต์ โดย puk. » 23 ส.ค. 2011, 21:54

rural road เขียน::o :o โอ้โห้! ตามหาอยู่นาน..ทีมงานช่างภาพของเสือยุทธหัตถี
นำรูปสวย ๆ มาลงนี่เอง....เหนื่อยน๊ะปั่นตามเนี่ยะรู้ไหม :oops: :oops:
:
นำทริปปั่นกินเจครั้งที่ 3 มาให้ลงทะเบียนกันก่อนน๊ะ..
คลิกเลย
อาทิตย์ที่ 2 ตุลาคม 54 เสือยุทธหัตถี ชวนปั่นงานประเพณีกินเจ ปั่นชมทุ่ง..มุ่งกินเจ เฉลิมพระเกียรติพระเจ้าอยู่หัวครบ 84 พรรษา

ไปแน่นอนครับ..ครบทึมโคกสำโรงไบค์...เจอกันแน่ครับ..

โพสต์ โดย jc » 25 ส.ค. 2011, 15:30

เห็นท่านรอมร่อมากระทู้นี้มีรูป ไจแอนท์ ประทะโนบิตะ มาฝาำกท่านรอมร่อ
แนบไฟล์

โพสต์ โดย รอมร่อ » 25 ส.ค. 2011, 20:44

jc เขียน:เห็นท่านรอมร่อมากระทู้นี้มีรูป ไจแอนท์ ประทะโนบิตะ มาฝาำกท่านรอมร่อ

ขอบคุณมากครับท่านJC...ถ้ามีโดเรมอนมาด้วยครบทีมเลยนะเนี้ยะ :lol: :lol:
แนบไฟล์