ชมรมจักรยานลพบุรีร่วมยินดีกับนายกดอน

Moderator: p.canแขนเดี่ยว, p.canแขนเดี่ยว

ชมรมจักรยานลพบุรีร่วมยินดีกับนายกดอน

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 06 ก.พ. 2012, 09:32

ที่เข้ารับตำแหน่งนายกเทศบาล ต.ท่าศาลาเมื่อเร็วนี้ครับ โดยการนำของประธานอ้อ ผู้ใหญ่โอ๊ต และรองปู ครับ

รูปภาพ รูปภาพ ซีรีย์เกาหลี ฝากรูป
อย่าตีค่าความเป็นเพื่อนด้วย"เงิน"และ"ตรา"

Re: ชมรมจักรยานลพบุรีร่วมยินดีกับนายกดอน

โพสต์ โดย tntm » 06 ก.พ. 2012, 10:39

ผมเชียร์รองดอน.......เปลี่ยนเป็นนายกดอน
จักรยาน..ขอแค่มีเวลา..อยู่กับมันนานๆก็เก่งเเล้ว

Re: ชมรมจักรยานลพบุรีร่วมยินดีกับนายกดอน

โพสต์ โดย โอ๊ดลพบุรี » 07 ก.พ. 2012, 05:46

เสื้อชมรมจักรยาน ทั้งชมรมมีแค่สามตัว ตอนถ่ายรูปออกมาผมเลยไม่เท่ห์อยู่คนเดียวครับ