รวมคลิบ วีดีโอ เด็ดๆ ครับ

Moderator: p.canแขนเดี่ยว, p.canแขนเดี่ยว

รวมคลิบ วีดีโอ เด็ดๆ ครับ

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 11 ก.พ. 2012, 18:43

ว่างๆไม่มีอะไรทำ ไล่จี้ตูดสิบล้อเล่นครับ

อย่าตีค่าความเป็นเพื่อนด้วย"เงิน"และ"ตรา"

Re: รวมคลิบ วีดีโอ เด็ดๆ ครับ

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 11 ก.พ. 2012, 20:41

ลาเพีย มาแล้ว :lol: :lol: :lol:

อย่าตีค่าความเป็นเพื่อนด้วย"เงิน"และ"ตรา"

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 13 ก.พ. 2012, 08:15

โพสต์ โดย หนุ่ม » 13 ก.พ. 2012, 09:56

ไม่น่ากลัวเพราะยังไงเราก็ "เอาอยู่"แม้โลกจะแตกเราก็ "เอาอยู่" :lol:

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 15 ก.พ. 2012, 06:47

รับน้องหมอเตริ๊ก ประกอปเสร็จเทสเลย :lol: :lol: :lol:

ตามมาด้ว รบพิเศษ สำหรวจทาง :D :D

ขี่ๆมาเจอ แมวทอง หมอบมาเต็มพิกัด ฟูลซัสอย่างผมหลุดไม่มีเหลือ :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 15 ก.พ. 2012, 10:32

โพสต์ โดย D.I.Y. » 15 ก.พ. 2012, 11:08

p.canแขนเดี่ยว เขียน:http://www.youtube.com/watch?v=_qDXJpuFQ7U&feature=player_embedded&oref=http%3A%2F%2Fwww.youtube.com%2Fv%2F_qDXJpuFQ7U&has_verified=1

ชมแล้วน่าขยับอวัยวะอย่างอื่นมากกว่านะ

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 17 ก.พ. 2012, 06:59

โพสต์ โดย ต้อ ต๋อแต้ » 17 ก.พ. 2012, 16:29

สะใจดีนะพี่เหมือนอยู่ในสนามรบเลย :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 20 ก.พ. 2012, 16:04

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 02 มี.ค. 2012, 07:23

พาเด็กๆไปซ้อมขึ้นเขา ตึกชาโต้เลยเอามาให้ชมครับ

ตามมาด้วยทริบท่าวุ้ง รีแลกแบบเบาๆครับ

โพสต์ โดย anukom462375 » 02 มี.ค. 2012, 14:40

:mrgreen: คลิปแต่ละชุดนี่.....จัดแบบสุดๆเลยนะครับพี่ปุ้ม.... :mrgreen: :mrgreen:

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 03 มี.ค. 2012, 08:01

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 03 มี.ค. 2012, 08:02

anukom462375 เขียน::mrgreen: คลิปแต่ละชุดนี่.....จัดแบบสุดๆเลยนะครับพี่ปุ้ม.... :mrgreen: :mrgreen:

:lol: :lol: :lol: ว่างก็ถ่ายเล่นครับคุณเบ้ :D :D

โพสต์ โดย แมวทอง » 28 มี.ค. 2012, 18:50

พี่ปุ้มครับ ผมดูแล้วเมาครับ :lol:
แมวทองคือแมวน้ำแมวน้ำคือแมวทะเล

หายใจเข้าลึก พอประมาณไม่ต้องรีบ หายใจออก ผ่อนลมหมดตามสบาย พุทธ-โธ
ใช้เกียร์ ที่ไม่หนัก หรือ เบาขา จนเกินไปเดินทางสายกลาง
ความเร็วปล่อยวาง ฮาร์ทเรตปล่อยวาง เป็นไปตาม เหตุ และ ผล
อภัย ให้ใจสงบ สติมาครบ ย่อมเกิดสิ่งดีๆ