รวมคลิบ วีดีโอ เด็ดๆ ครับ

Moderator: p.canแขนเดี่ยว, p.canแขนเดี่ยว

Re: รวมคลิบ วีดีโอ เด็ดๆ ครับ

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 01 เม.ย. 2012, 21:34

อย่าตีค่าความเป็นเพื่อนด้วย"เงิน"และ"ตรา"

โพสต์ โดย Deva » 02 เม.ย. 2012, 15:26

เยอะมาก ดูไม่ทันเลยครับ
ยศและลาภ หาบไป ไม่ได้แน่
มีเพียงแต่ ต้นทุน บุญกุศล
ทรัพย์สมบัติ ทิ้งไว้ ให้ปวงชน
แม้ร่างตน เขาก็เอา ไปเผาไฟ
เมื่อเจ้ามา มีอะไร มาด้วยเจ้า
เจ้าจะเอา แต่สุข สนุกไฉน
เจ้ามามือเปล่า เจ้าจะ เอาอะไร
เจ้าก็ไป มือเปล่า เหมือนเจ้ามา

สมเด็จพุฒาจารย์ โต พรหมรังสี

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 06 เม.ย. 2012, 09:46

อย่าตีค่าความเป็นเพื่อนด้วย"เงิน"และ"ตรา"

โพสต์ โดย Phumisit » 06 เม.ย. 2012, 15:11

งานนี้พลาด..อดราบปากเลย ของานหน้าล่ะกัน..จะล้างท้องรอ.ฮิ.ฮิ
ธ.ทหารไทย สาขาลพบุรี ออมทรัพย์ เลขบัญชี 304-2-76677-8 (ภูมิสิทธิ์)

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 12 เม.ย. 2012, 11:49