ย้อนอดีต ลิง 2 ล้อ ช พานิช

Moderator: p.canแขนเดี่ยว, p.canแขนเดี่ยว

ย้อนอดีต ลิง 2 ล้อ ช พานิช

โพสต์ โดย ผู้พันเอี้ยง » 16 ก.พ. 2012, 12:47

หลายคนเรียกร้องมาครับ และตอบสนองบางท่านที่มีเวลาจำกัด จึงขอเชิญชาวลิงสองล้อร่วมปั่นย้อนอดีตและปฏิบัติประจำ เริ่มเวลา 14.00 น.ที่ หน้าร้าน ช. พานิชย์ สำหรับอาทิตย์ 19 กพ นี้ สตาร์ทที่ ช พานิช โคกกระเทียม เขาสมอคอน ท่าโขลง ท่าวุ้ง ลพบุรี เสือภูเขายางใหญ่นะครับ

Re: ย้อนอดีต ลิง 2 ล้อ ช พานิช

โพสต์ โดย ปอปุ้ย ลพบุรี » 16 ก.พ. 2012, 21:46

คงได้ไปครับ...
แรงก็เท่าที่เห็น ก็ที่เห็นมันตอนไม่มีแรง...

Re: ย้อนอดีต ลิง 2 ล้อ ช พานิช

โพสต์ โดย ลิงสวมเขา » 18 ก.พ. 2012, 17:36

หายไปนานเลยนะครับ คุณ ปอปุ้ย