เปิดตัวชมรม "รบพิเศษ" โดยท่านรองชัยชนะครับ

Moderator: p.canแขนเดี่ยว, p.canแขนเดี่ยว

เปิดตัวชมรม "รบพิเศษ" โดยท่านรองชัยชนะครับ

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 17 ก.พ. 2012, 10:43

อย่าตีค่าความเป็นเพื่อนด้วย"เงิน"และ"ตรา"

Re: เปิดตัวชมรม "รบพิเศษ" โดยท่านรองชัยชนะครับ

โพสต์ โดย songdaj » 17 ก.พ. 2012, 14:48

เห็นเมื่อวานแถวหินสองก้อนตอนเย็นๆ แล้วจ่ายุทธเพื่อนผมอยู่ไหนเนี้ย
แล้วชุดทีมของที่ทำงานพี่เร็วๆหน่อยนะ เดี่ยวลูกทีมหนีหมด กว่าจะกล่อมให้ซื้อรถได้ แล้วเดี๋ยวต้องพาขี่อีก

Re: เปิดตัวชมรม "รบพิเศษ" โดยท่านรองชัยชนะครับ

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 20 ก.พ. 2012, 16:09

:D
อย่าตีค่าความเป็นเพื่อนด้วย"เงิน"และ"ตรา"

โพสต์ โดย Phumisit » 21 ก.พ. 2012, 23:35

ณ วันนี้ 16 ก.พ.55 ชมรมจักรยาน "รบพิเศษ" ลพบุรี เกิดขึ้นแล้ว 100 กว่าชีวิต และจะเ้พิ่มขึ้นอีกเรื่อยๆ กว่าจะมาถึงวันนี้เรารอการรวมตัว
มาเป็นเวลานานมากวันที่ทีมจักรยานที่ยิ่งใหญ่มากที่สุดใน จ.ลพบุรี โดยการนำของท่านรองฯ พ.อ.ชัยชนะ นาคเกิด รองผู้บัญชาการ
ศูนย์สงครามพิเศษ ท่านเป็นผู้ริเริ่มก่อตั้งทีมจักรยานรบพิเศษนี้ขึ้น และจัดหาเสื้อจักรยานสำหรับพวกเรา เพียงท่านต้องการที่จะให้เราทุกๆ คน
หันมาออกกำลังกายปั้นจักรยานเพื่อสุขภาพ อย่างจริงจัง พวกเราทีมจักรยานรบพิเศษ ทุกคน ขอกราบขอบพระคุณท่านรองฯ ที่เมตตากับพวกเรา มา ณ โอกาสนี้ครับ
มาชมภาพวันเปิดชมรมทีมจักรยานรบพิเศษ กันเลยครับ (รูํปเยอะมาก)
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
ธ.ทหารไทย สาขาลพบุรี ออมทรัพย์ เลขบัญชี 304-2-76677-8 (ภูมิสิทธิ์)

โพสต์ โดย Phumisit » 21 ก.พ. 2012, 23:38

จะทยอยลงมาให้ชมเรื่อยๆ ครับ
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
ธ.ทหารไทย สาขาลพบุรี ออมทรัพย์ เลขบัญชี 304-2-76677-8 (ภูมิสิทธิ์)

โพสต์ โดย Phumisit » 21 ก.พ. 2012, 23:46

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ

โพสต์ โดย Phumisit » 21 ก.พ. 2012, 23:55

ชมกันต่อครับ ยังเหลืออีกเยอะ
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ

โพสต์ โดย Phumisit » 22 ก.พ. 2012, 00:02

ปูเสื่อชมต่อเลยครับ
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ

โพสต์ โดย Phumisit » 22 ก.พ. 2012, 00:09

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ

โพสต์ โดย Phumisit » 22 ก.พ. 2012, 00:17

ใกล้จะหมดแล้วครับ.
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ

โพสต์ โดย Phumisit » 22 ก.พ. 2012, 00:21

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ

โพสต์ โดย Phumisit » 22 ก.พ. 2012, 00:27

ชุดสุดท้าย..หมดแล้วครับ..
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ

โพสต์ โดย เสือวุฒิ » 23 ก.พ. 2012, 14:01

ยอดสมาชิกชมรมจักรยาน "รบพิเศษ" ในขณะนี้ที่รับเสือไปแล้ว จำนวน 177 คน และขอสมัครเพิ่มอีก 40 คน
ชมรมยินดีต้อนรับสมาชิกทุกท่านที่ใจรักการออกกำลังกาย ชมรมจะปั่นทุกวันอังคาร และ พฤหัส เวลา 1530
ณ บริเวณหลังอนุสาวรีย์สมเด็จพระนารายณ์มหาราชภายในค่ายสมเด็จพระนารายณ์

โพสต์ โดย perapat » 23 ก.พ. 2012, 19:05

เสื้อสวยมากครับ...ต้องขอขอบคุณชมรมจักรยาน"รบพิเศษ"ที่ให้โอกาสครับ
ผลของความเหนื่อยยาก มักจะมีรอยยิ้มเสมอ
http://www.facebook.com/profile.php?id=100001870579903

โพสต์ โดย special953 » 24 ก.พ. 2012, 20:39

เชิญชวนชมรม "รบพิเศษ" ไปงานนี้ครับ viewtopic.php?f=57&t=442918 สมาชิกจะได้ออกปั่นนอกสถานที่บ้าง