เจ้านัทคว้าเหรียญทองกีฬาเยาวชนแห่งชาติสร้างชื่อเสียงให้ลพบุรีครับ

Moderator: p.canแขนเดี่ยว, p.canแขนเดี่ยว

Re: เจ้านัทคว้าเหรียญทองกีฬาเยาวชนแห่งชาติสร้างชื่อเสียงให้ลพบุรีครับ

โพสต์ โดย ต๊อต ภูเขาทอง » 13 มิ.ย. 2012, 16:30

ลูกศิษย์ ป๋า เก่ง สุดๆๆ ดีใจด้วยครับ :D :D :D

Re: เจ้านัทคว้าเหรียญทองกีฬาเยาวชนแห่งชาติสร้างชื่อเสียงให้ลพบุรีครับ

โพสต์ โดย อ๊อดบางโพ » 13 มิ.ย. 2012, 16:36

เด็กลพบุรีเก่งทุกคน ผู้ใหญ่ก็เก่งทุกคน ดีใจด้วยครับ

โพสต์ โดย จ_ยุทธ » 15 มิ.ย. 2012, 08:13

สุดยอดทั้งโค้ช และน้องนัท สุ้ ๆ ครับ
ขอให้ขาปุ้มหายไว้ ๆ ด้วยครับ