เด็กลพบุรีสร้างชื่ออีกแล้วครับ

Moderator: p.canแขนเดี่ยว

เด็กลพบุรีสร้างชื่ออีกแล้วครับ

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 24 ต.ค. 2012, 14:19

กลับมาพัก 1 วันครับเลยเอาผลงานของเด็กๆมาให้ชมครับ เจ้านน ปีนี้แรงมากครับ กวาดที่ 1 มาสามรายการรวด เจ้ากล้าก็ติดเดี่ยวไทม์ไทร์ครับ เจ้ารักก็ ที่ 4 ครอส ได้ไป
ชิงเหรียญทองกีฬาเยาวชนแห่งชาติที่ มหาสารคราม ปี 2556 ครับ

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ

จะเห็นว่าเจ้านนได้แข่งครบทั้ง 4 รายการ ก็ต้องมาลุ้นปีหน้าอีกทีครับว่าผลงานน้องเขา จะป้องกันเหรียญเงินอินไลส์เรสใว้ได้ใหม ขอกำลังใจพวกพี่ๆด้วยนะครับ ส่วนเจ้าคิว คัดได้ 2 รายการครับ เพราะว่าเจ้าคิวเป็นทีมชาติ จะได้แข่งแค่ 2 รายการ จะทำการคัดวันที่ 26-10-2555 ที่โดมจังหวัดสุพรรณบุรีครับ ผลเป็นอย่างไรผมจะนำมาให้ชมกันต่อไปครับ
อย่าตีค่าความเป็นเพื่อนด้วย"เงิน"และ"ตรา"

Re: เด็กลพบุรีสร้างชื่ออีกแล้วครับ

โพสต์ โดย Phumisit » 25 ต.ค. 2012, 11:27

พี่ๆ ชาวทีมรบพิเเศษ ทุกคน ขอเป็นกำลังใจให้..สู้..สู้..
มุ่งมั่น..บากบั่น..อดทน...สู่ชัยชนะ
ธ.ทหารไทย สาขาลพบุรี ออมทรัพย์ เลขบัญชี 304-2-76677-8 (ภูมิสิทธิ์)

Re: เด็กลพบุรีสร้างชื่ออีกแล้วครับ

โพสต์ โดย พัฒนะเกียรติ ใจดี » 26 ต.ค. 2012, 10:36

เป็นกำลังใจอีกแรงครับ สุ สุ....น้องๆทุกคน :mrgreen:

โพสต์ โดย anukom462375 » 31 ต.ค. 2012, 11:13

:geek: น้องนนท์...ระวังโดนตรวจโด๊ปเหมือน Lance นะ.... :lol: :lol: :lol: