คณะผู้จัดฯ เรียนเชิญ ทีมรบพิเศษ ร่วมงาน เขาไม้แก้ว ใจเกินร้อย 23 ธันวาคม 2555

Moderator: p.canแขนเดี่ยว, p.canแขนเดี่ยว

คณะผู้จัดฯ เรียนเชิญ ทีมรบพิเศษ ร่วมงาน เขาไม้แก้ว ใจเกินร้อย 23 ธันวาคม 2555

โพสต์ โดย Phumisit » 20 ธ.ค. 2012, 15:38

ทางคณะผู้จัดฯ เรียนเชิญ ทีมรบพิเศษ ร่วมงาน เขาไม้แก้ว ใจเกินร้อย 23 ธันวาคม 2555 จ.ชลบุรี
viewtopic.php?f=54&t=601591

ได้รับโทร.ฯ จากทางทีมงาน ถามหาทีม รบพิเศษ ว่าไม่มีมาร่วมงานเลย เห็นมีงานที่ไหนก็จะมีทีมรบพิเศษที่นั่น (ฟังแล้วน่าภูมิใจนะ) :D :D
สร้างชื่อไว้แล้วนิ.. :lol: :lol: ท่านใดว่างๆ..สนใจเชิญได้เลยนะครับ หรือไม่ก็ช่วย ฝากประชาสัมพันธ์
บอกต่อๆๆ กันหน่อยนะครับ เผื่อโอกาสหน้าเรามีงานบ้าง จะได้มีเพื่อนปั่นมาช่วยเยอะๆๆๆ :) :)
ธ.ทหารไทย สาขาลพบุรี ออมทรัพย์ เลขบัญชี 304-2-76677-8 (ภูมิสิทธิ์)