ห่างหายไปนานเลยครับ

Moderator: p.canแขนเดี่ยว, p.canแขนเดี่ยว

ห่างหายไปนานเลยครับ

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 12 ม.ค. 2013, 12:05

ช่วงปีใหม่ไม่ค่อยได่เข้ามาอัพเดจครับ หลังจากนี้จะมีงานแข่งตลอดปีเลยครับ น้องๆเยาวชนเราแข็งแรงขึ้นแยะครับ เริ่มจากสนามสมาคมจังหวัดเชียงราย
อาทิตย์หน้าครับ เดี๋ยวรูปผมจะพยายามมาลงให้ดูครับ :D
อย่าตีค่าความเป็นเพื่อนด้วย"เงิน"และ"ตรา"

Re: ห่างหายไปนานเลยครับ

โพสต์ โดย D.I.Y. » 12 ม.ค. 2013, 13:33

ก็ได้โค้ชดี พาซ้อมทุกวัน ก็ต้องแกร่งเป็นธรรมดา
ไปแม่จันเอาถ้วยมาฝากหลายๆใบนะคร้าบ

Re: ห่างหายไปนานเลยครับ

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 31 ม.ค. 2013, 18:48

อย่าตีค่าความเป็นเพื่อนด้วย"เงิน"และ"ตรา"