รถหายครับ

Moderator: p.canแขนเดี่ยว, p.canแขนเดี่ยว

รถหายครับ

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 28 พ.ค. 2013, 21:27

พี่ๆครับช่วยดู wheeler รุ่น pro หายจากหน้าร้านผม วงเวียนสระแก้ว พรุ่งนี้จะเอารูปโจรมาให้ดูครับ ช่วยดูให้ด้วยนะครับ
อย่าตีค่าความเป็นเพื่อนด้วย"เงิน"และ"ตรา"

Re: รถหายครับ

โพสต์ โดย pecher » 29 พ.ค. 2013, 11:55

:o :o :o เลวมาก
.............................ช่วยๆกันสอดส่องดูให้ด้วยครับ จับได้ต้องจับขึงแล้วขี่จักรยานทับจนกว่าจะตาย :evil: :evil: :evil:

ขอให้ตามจับ....ตามเจอรถ ได้ไวไวนะครับ

ฝากสมาชิกชาวเสือทุกท่านนะครับระมัดระวังกันดีๆ...หาที่ล็อคไว้กันด้วย

:mrgreen:

โพสต์ โดย โอ๊ดลพบุรี » 29 พ.ค. 2013, 13:59

ใครนะ ชั่งกล้าทำกับขาใหญ่วงเวียนสระแก้ว :o

โพสต์ โดย brado52 » 30 พ.ค. 2013, 09:59

หัวอกเดียวกันเลย นี่ขนาดกลางวันแสก ๆ นะเนี้ยะ
IF YOU STAND IN UNDER THE SUN DON'T BE AFRAID YOUR SHADOW