ประสพการณ์ ครั้งหนึงในชีวิต Langkawi International Mountain Bike Challenge สุดยอด

Moderator: p.canแขนเดี่ยว, p.canแขนเดี่ยว

ประสพการณ์ ครั้งหนึงในชีวิต Langkawi International Mountain Bike Challenge สุดยอด

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 09 ต.ค. 2013, 12:17

ผมได้ข้ามน้ำทะเลไปแข่งงานนี้ครับ ที่เกาะ ลังกาวี เดี๊ยวจะทยอยรูปลงให้ชมนะครับ วันนี้เอาวีดีโอ มาชิโอ้ เจ้าคนได้แชมป์รุ่นผม
เก่งมากๆครับ 5 สเตจมันทิ้งผมชั่วโมงกว่า :lol: :lol: :lol: ตามชมกันเลยครับ
อย่าตีค่าความเป็นเพื่อนด้วย"เงิน"และ"ตรา"

Re: ประสพการณ์ ครั้งหนึงในชีวิต Langkawi International Mountain Bike Challenge สุดยอด

โพสต์ โดย p.canแขนเดี่ยว » 09 ต.ค. 2013, 12:29

วันแรกแข่งแบบโปรล๊อค 2.4 กิโลเมตร จับเวลาครับ ผมได้ที่ 6 เวลา 6.02 นาที

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
อย่าตีค่าความเป็นเพื่อนด้วย"เงิน"และ"ตรา"

Re: ประสพการณ์ ครั้งหนึงในชีวิต Langkawi International Mountain Bike Challenge สุดยอด

โพสต์ โดย pecher » 10 ต.ค. 2013, 21:58

สุดยอดครับ....ขอให้นำประสบการณ์มาถ่ายทอดต่อๆให่กับเยาวชนของเรา :mrgreen: