รูปทริปหลวงพระบางครับ

Moderator: tuke, อ้วน สุ1000

Re: รูปทริปหลวงพระบางครับ

โพสต์ โดย เฟือง8 » 17 ต.ค. 2013, 16:07

ดูในfbมีน้อย ในนี้เต็มๆ ขอบคุณที่แบ่งปันเก่งทุกท่านเลยครับ :P
เส้นชัยไม่มาต้องไปหามัน รางวัลมีไว้ให้คนตั้งใจ ขวากหนามทิ่มเเทงก็ผ่านพ้นไป โลกนี้ไม่มีอะไรได้มาง่ายดาย...

โพสต์ โดย ongreen » 18 ต.ค. 2013, 18:07

ติดตามตั้งแต่ทริปเชียงใหม่ครับ ใช้ยางเดิมๆหรือเปล่าครับ เปลี่ยนเป็นมีดอกหรือหน้ากว้างขึ้นหรือเปล่าครับ

โพสต์ โดย พร » 18 ต.ค. 2013, 19:03

ยางเดิมๆ 700x23
รูปภาพ
*****กรรมมุนา วัตตตีโลโก*****
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม

โพสต์ โดย @เหล้าปั่น@ » 19 ต.ค. 2013, 10:18

ทริปครั้งนี้ ถือว่าเป็นทริปสนุกสนานมาก เมื่อเปรียบเทียบกับครั้งที่แล้วมา(เพราะมรสุมเข้า หนาว​-ฝนตกตลอด ตั้งแต่ วังเวียง-หลวงพระบาง)

viewtopic.php?f=109&t=308260

บรรยากาศยังคงความเป็นธรรมชาติมาก มีความเปลี่ยนแปลงบ้าง
เส้นทางเหมือนว่าดีกว่าเดิม
มีสมาชิกมากขึ้น(ถูกหลอกให้ไป :lol: :lol: :lol: :lol: )
ความเหนื่อยคงเหมือนเดิม :oops: :oops: :oops:
อยากไปอีก ไม่เบื่อ
ยางเสือหมอบ 700x23 สบาย อยากสบายก็ใส่คอมแพ็คช่วยผ่อนแรง
กินอิ่ม นอนหลับ ทุกคืน
เบยลาว รสชาด เดิมๆ