ช่วยแนะนำเส้นทางปั่นจักรยานแถวท่าม่วงหน่อยครับ พึ่งได้เสือหมอบมา

Moderator: เสือชอร์

ช่วยแนะนำเส้นทางปั่นจักรยานแถวท่าม่วงหน่อยครับ พึ่งได้เสือหมอบมา

โพสต์ โดย unlucky228 » 01 ธ.ค. 2014, 15:10

พอดีพึ่งซื้อเสือหมอบมาปั่นออกกำลังกายอะครับ
เลยอยากหาที่ปั่นซะหน่อย ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ แถวท่าม่วงนะครับ

Re: ช่วยแนะนำเส้นทางปั่นจักรยานแถวท่าม่วงหน่อยครับ พึ่งได้เสือหมอบมา

โพสต์ โดย pumin » 03 ธ.ค. 2014, 09:16

พี่อยู่ตรงไหนของท่าม่วงอ่ะค้าบ....จะได้แนะนำถูก :)
กาแฟดี Sandy Coffee House suk-sawad 50

Re: ช่วยแนะนำเส้นทางปั่นจักรยานแถวท่าม่วงหน่อยครับ พึ่งได้เสือหมอบมา

โพสต์ โดย pumin » 04 ธ.ค. 2014, 11:38

unlucky228 เขียน:แถวหมู่บ้านสินกาญจน์อะครับ เลยโลตัสมาหน่อย

ปั่นเส้นเรียบคลองชลประทานหลังเขื่อนแม่กลองค้าบ ทางเรียบยาว ปลอดภัย รถน้อย.. :D
กาแฟดี Sandy Coffee House suk-sawad 50

โพสต์ โดย unlucky228 » 06 ธ.ค. 2014, 02:08

pumin เขียน:
unlucky228 เขียน:แถวหมู่บ้านสินกาญจน์อะครับ เลยโลตัสมาหน่อย

ปั่นเส้นเรียบคลองชลประทานหลังเขื่อนแม่กลองค้าบ ทางเรียบยาว ปลอดภัย รถน้อย.. :D

น่าสนใจครับ ตอนนี้ขอซ้อมปั่นแถวสวนรุกให้ชินรถเดียวจัดครับผม ขอบคุณมากครับ

โพสต์ โดย น้ำแข็งแห้ง » 09 ธ.ค. 2014, 18:40

จัดไปครับเสือภูแนะนำมาปั่นที่กลุ่มTwin Bike ด้วยรับรองว่ามันส์

โพสต์ โดย tee perfume » 12 ธ.ค. 2014, 08:46

ทีมท่าม่วงปั่นกันวันเสาร์-อาทิตย์ เวลา 06.15 น. หน้าสวนรุกขชาติท่าม่วงครับ ว่างๆเชิญได้ครับ