ซิงเกิลสอง ออกแล้วจ้า.......

Moderator: เสือชอร์

Re: ซิงเกิลสอง ออกแล้วจ้า.......

โพสต์ โดย protum » 06 พ.ย. 2013, 11:50

คันหูก็มีนะครับ แต่ยังไม่ได้บันทึกเทปเพราะมือกลองไปช่วยแดนเซอร์แคะหู :lol:
DRINK SEX BIKE

Re: ซิงเกิลสอง ออกแล้วจ้า.......

โพสต์ โดย somchit_prom » 06 พ.ย. 2013, 12:40

protum เขียน:คันหูก็มีนะครับ แต่ยังไม่ได้บันทึกเทปเพราะมือกลองไปช่วยแดนเซอร์แคะหู :lol:

:o :o ดันกันสุดซอย.... .....แต่ตอนนี้อนุญาตให้คิดเอง :x :x :x...
แก้ไขล่าสุดโดย somchit_prom เมื่อ 16 พ.ย. 2013, 21:36, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

โพสต์ โดย ninecom » 15 พ.ย. 2013, 15:17

ตกหล่น สำหรับขาร็อค
Rock Bottom

โพสต์ โดย ardam » 15 พ.ย. 2013, 17:09

เล่นกันซะอย่างนี้

ใครเขาจะกล้าไปเล่นด้วย

เตรียมตัวไว้เลย งานเข้าแน่ๆ
เสียเหงื่อ สบายตัว

โพสต์ โดย protum » 15 พ.ย. 2013, 18:39

คลิปนี้ซาวด์ไม่ค่อยดีเลย รู้สึกว่าเสียงกีต้าร์soloเบาไปหน่อย เอาไว้อัดใหม่นะพี่วิวัฒน์ :mrgreen:

โพสต์ โดย protum » 15 พ.ย. 2013, 22:00

น่าจะเป็นพฤ.หน้าครับเมื่อวานซ้อมเพลงที่เตรียมไว้ให้ท่านประธานกันเลยไม่ได้ชวนเพราะนักร้องไปดิวงานที่เขื่อน แล้วsmoke on the water ที่อัดได้ครึ่งเพลงยังอยู่มั้ยพี่หรือจะถ่ายใหม่

โพสต์ โดย somchit_prom » 16 พ.ย. 2013, 21:39

:Dติด ตามชมทุกงาน :D