ชมรมจักรยานกาญจนบุรี เยี่ยมคุณน้อย ที่บ้าน

Moderator: เสือชอร์

ชมรมจักรยานกาญจนบุรี เยี่ยมคุณน้อย ที่บ้าน

โพสต์ โดย ninecom » 13 ธ.ค. 2013, 13:20

ชมรมจักรยานกาญจนบุรี นำโดยประธานสมศักดิ์ ธาราสุนทร นำกระเช้าไปเยี่ยม คุณน้อย ที่ประสบอุบัติเหตุจักรยานล้ม
พวกเราขอให้คุณน้อยหายเร็วๆไวๆ ครับ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพรูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพรูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

Re: ชมรมจักรยานกาญจนบุรี เยี่ยมคุณน้อย ที่บ้าน

โพสต์ โดย เสือยิ้ม44 » 13 ธ.ค. 2013, 14:45

ขอให้พี่น้อยหายไวไวครับ...... (ว่าแต่ว่าล้มทับแป้งมาหรือครับ) :roll: :roll: :roll:
หกล้มเพราะก้าวเดินไปข้างหน้า ดีกว่ายืนเต๊ะท่าอยู่กับที่
www.pnt.police7.go.th

Re: ชมรมจักรยานกาญจนบุรี เยี่ยมคุณน้อย ที่บ้าน

โพสต์ โดย somchit_prom » 13 ธ.ค. 2013, 14:52

เสือยิ้ม44 เขียน:ขอให้พี่น้อยหายไวไวครับ...... (ว่าแต่ว่าล้มทับแป้งมาหรือครับ) :roll: :roll: :roll:

+1....ขอด้วยคน

โพสต์ โดย woranuch » 13 ธ.ค. 2013, 16:05

พี่น้อย แข็งแรงเร็วๆนะคะ...ทีมท่าม่วงค่ะ :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย เสือตันTUN » 13 ธ.ค. 2013, 19:28

หายไวๆนะครับน้า....เล่นไป 2 กระเช้าแล้วนะ(พอได้แล้วครับ)อิอิอิ
ไปไหนก็ได้....ถ้าอยากไป 5555

โพสต์ โดย ninecom » 13 ธ.ค. 2013, 21:27

เสือตันTUN เขียน:หายไวๆนะครับน้า....เล่นไป 2 กระเช้าแล้วนะ(พอได้แล้วครับ)อิอิอิ

อยากได้ซักกระเช้ามั้ย

โพสต์ โดย Kai kanbike » 13 ธ.ค. 2013, 22:28

ตัวแทนชมรมฯ นำโดยประธานสมศักดิ์ ธาราสุนทร นำกระเช้าไปเยี่ยมพี่จักรินทร์ที่บ้าน อุบัติเหตุจักรยานเกี่ยวกันล้มเหมือนกันครับ กระดูกข้อศอกบิ่น แต่ตอนนี้หายเกือบปกติแล้วครับพร้อมที่จะปั่นต่อ....

รูปภาพ
รูปภาพ
การถาม... อาจทำให้คุณดูโง่...แค่ชั่วคราว แต่การไม่ถาม...อาจทำให้คุณโง่ได้อย่าง...ถาวร

โพสต์ โดย somnaume » 13 ธ.ค. 2013, 23:36

ช่วงนี้ล้มกันบ่อย ปัญหาน่าจะเกิดจากล้อ ระยะหลังๆนิยมล้อเหวี่ยง...เป็นงัยล่ะครับ เหวี่ยงกระจาย คนไปทาง รถไปอีกทาง หายไวๆนะครับน้อย

โพสต์ โดย pumin » 14 ธ.ค. 2013, 12:26

ช่วยเป็นกำลังใจให้สู้ๆครับ.
กาแฟดี Sandy Coffee House suk-sawad 50

โพสต์ โดย เสือลูกรัง » 15 ธ.ค. 2013, 18:13

ขอบคุณทุกๆท่านครับ แหม..พยายามหลบเลี่ยงกระเช้าเยี่ยมจากชมรมฯมาตลอด หลบมาได้สามปีต้องรับอีกแล้ว ฮ่าๆๆๆ

ขับขี่ปลอดภัยทุกท่านครับ หวังว่าชมรมฯจะไม่ต้องเตรียมกระเช้าเยี่ยมอีกแล้วนะครับ

โพสต์ โดย protum » 15 ธ.ค. 2013, 18:41

ตอนนี้พี่น้อยขึ้นนำเป็นจ่าฝูงกระเช้าเยี่ยม ไม่ทราบมีใครอยากลบตำแหน่งนี้มั่ง5555 หายเร็วเด้อครับ :mrgreen:
DRINK SEX BIKE

โพสต์ โดย เสือกินใบ » 15 ธ.ค. 2013, 19:53

ชมรมจักรยานกาญจนบุรี ส่วนแยกสังขละบุรี ขอให้ไว ๆ กลับมาได้เหมือนเดิม
แม้นไม่มีเส้นทาง ก็จะไป