นักปั่นแถวลาดหญ้าพูดคุยกันหน่อยครับ

Moderator: เสือชอร์

นักปั่นแถวลาดหญ้าพูดคุยกันหน่อยครับ

โพสต์ โดย Harleyhihew » 19 ก.พ. 2014, 00:46

ใครอยู่ทีมลาดหญ้า หรือ ปั่นอยู่แถวลาดหญ้า

หาเพื่อนปั่นครับ :| :| :| :| :| :| :|
LINE : harleyhihew

Re: นักปั่นแถวลาดหญ้าพูดคุยกันหน่อยครับ

โพสต์ โดย เสือลูกรัง » 19 ก.พ. 2014, 08:06

ไม่งั้นวันจันทร์เตรียมรอที่สี่แยกลาดหญ้าเลยครับ ทางในเมืองออกจากเมืองห้าโมงเย็นคงถึงแถวๆนั้นประมาณห้าโมงสามสิบห้า

Re: นักปั่นแถวลาดหญ้าพูดคุยกันหน่อยครับ

โพสต์ โดย Harleyhihew » 19 ก.พ. 2014, 19:44

เสือลูกรัง เขียน:ไม่งั้นวันจันทร์เตรียมรอที่สี่แยกลาดหญ้าเลยครับ ทางในเมืองออกจากเมืองห้าโมงเย็นคงถึงแถวๆนั้นประมาณห้าโมงสามสิบห้า

โอเคครับ
LINE : harleyhihew