สวัสดีปีไหม่ 2555

Moderator: Nai_Nueng, eak@สะพานควาย

สวัสดีปีไหม่ 2555

โพสต์ โดย SONY » 01 ม.ค. 2012, 09:55

สุขสันต์วันปีใหม่ครับ จากพวกเราพี่น้องหวานเย็น(ชายทะเลกรุงเทพฯ)

ขอให้พี่น้องสมาชิก LocalRoad ทุ่กๆท่าน มีแต่ความสุขความเจริญ คิดสิ่งใดให้สมดั่งใจทุกประการ สุขภาพพลานามัยแข็งแรง
มีเงินทองใช้ไม่ขาดมือ กิจการงานขอให้รุ่งเรืองยิ่งๆขึ้นนะครับ สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านครับ :) :) :)
แนบไฟล์

Re: สวัสดีปีไหม่ 2555

โพสต์ โดย Montri » 04 ม.ค. 2012, 16:27

สวัสดีปีใหม่ K.Sony K. เมียเสือTik ด้วยคร้าบ

ปีใหม่แล้ว น้ำแห้งแล้ว ก็ขอให้เพื่อนๆฟื้นฟูบ้าน สุขภาพกาย-ใจ ให้เข้มแข็ง มีความสุขตลอดปี ๒๕๕๕ :lol: :lol: :lol: