รบกวนพี่ๆ น้องๆ ชาว local road เข้ามารายงานตัวด้วยครับ

Moderator: Nai_Nueng, eak@สะพานควาย

รบกวนพี่ๆ น้องๆ ชาว local road เข้ามารายงานตัวด้วยครับ

โพสต์ โดย กล่องครับ » 09 ก.ย. 2008, 21:12

ชื่อ กล่อง
อายุ ../../..21 (แบบว่าอยากรู้จริงนะครับ จะได้เรียกกันให้ถูกๆ ไปเลยอะครับ ) :mrgreen:

จะถามกันตรงๆ ก็เกรงใจ แถมจะได้รู้จักกันว่ากลุ่มนี้มีใครบ้างครับ :D
แก้ไขล่าสุดโดย กล่องครับ เมื่อ 10 ก.ย. 2008, 13:06, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

Re: รบกวนพี่ๆ น้องๆ ชาว local road เข้ามารายงานตัวด้วยครับ

โพสต์ โดย Nai_Nueng » 10 ก.ย. 2008, 05:38

หนึ่งครับ อายุ 20 ปี 240 เดือน 336 วัน

Re: รบกวนพี่ๆ น้องๆ ชาว local road เข้ามารายงานตัวด้วยครับ

โพสต์ โดย -y0d- » 10 ก.ย. 2008, 12:39

มารายงานตัวครับชื่อธวัชชัยครับ ชื่อเล่น ยอด อายุ 1...2...3....4....5...6...7....เอ้........เท่าไหร่หว่า สักครู่ครับ เดี๋ยวกลับไปนั่งนับก่อน
" เสือแรดแหกจากกรง เต่าหยกแตกในกล่อง ข้อบกพร่องอยู่ที่ไหน? ขงจื้อ "

โพสต์ โดย Montri » 10 ก.ย. 2008, 17:49

สวัสดี ผม มนตรี ครับ หรือ จะเรียกเฮียหมง ก็ได้ครับ กล่องให้บอกอายุเลยหรึ เดี่ยวสาวๆเขาก็ไม่เข้ามารายงานตัวหรอก เอาแบบประมาณๆ ก็แล้วกัน 50++ :lol: :lol: :lol:

ตั้งแต่ 1 มิ.ย. 52 ที่ผ่านมาผมย้ายจากแถววัดเสมียนไป ติวานนท์แล้วครับ แต่ยังอยู่กับ ชาว Local Road เหมียนเดิม
แก้ไขล่าสุดโดย Montri เมื่อ 05 มิ.ย. 2009, 13:48, แก้ไขไปแล้ว 3 ครั้ง.

โพสต์ โดย -TON- » 10 ก.ย. 2008, 21:26

ชื่อ ต้น หรือ Tony ตามสะดวก อายุน้อยกว่าพี่หนุน ประมาณ 5 ปี ... น้อยกว่าพี่ Montri ประมาณ 10++ :D
Amatuers train until they get it right. Professionals train until they get it wrong!

+ + + + + + + + + + + + + +

โพสต์ โดย jeab_laxsi » 10 ก.ย. 2008, 22:34

:D ชื่อเจี๊ยบ อายุ นับปี ได้ ๓๙ จะ อยู่ซอยพัชราภา ถ.วิภาวดีรังสิต

โพสต์ โดย eak@สะพานควาย » 11 ก.ย. 2008, 10:33

ชื่อเอก อายุก็นับแล้วน้อยกว่าพี่ตั้ม 6 ปี น้อยกว่าพี่หนึ่ง 10 ปี มากกว่ากล่องอยู่ 1 ปี

โพสต์ โดย -TUM- » 12 ก.ย. 2008, 00:22

ตั้มครับ เกิด 2514 ครับ เป้าหมาย...ลดน้ำหนักให้ได้ 10 กิโล... :cry:

งานอดิเรก เลี้ยงปลา เลี้ยงกุ้ง เลี้ยงไม้น้ำ สะสมหลวงพ่อโสธร ดูหนัง ฟังเพลง ขี่จักรยาน ต่อจิ๊กซอ เมื่อก่อนตอนอยู่เมกาเล่นปืนด้วยแต่มาเมืองไทยแล้วลูกแพงยิงม่ะไหว อ้อเล่น Rollerblade ด้วยครับ ลดน้ำหนักดีกว่าจักรยานอีก แต่เมืองไทยใส่ไปวิ่งแล้วเหมือนตัวประหลาด... :twisted:

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

:mrgreen:
จักรยานคู่ชีพ

Giant MCR-1, BMC Fourstroke FS01, Ibis Mojo SL, Cannondale SuperX Hi-Mod, Van Nicholas Mamtor, Birdy Gen3, Humpert

ฝากด้วยคร้าบ ขายสนุกๆ : https://www.facebook.com/pages/TUM-ebay/403475586496297?ref=hl

โพสต์ โดย Kho » 12 ก.ย. 2008, 18:57

รายงานตัวด้วยคน ชื่อโก๋ ครับ อายุ เอาแบบพี่มนตรีละกัน 45-- :lol: :lol: อีก 2 คน สอบเสร็จจะมารายงานตัวนะครับ :P :P

โพสต์ โดย T.RED » 15 ก.ย. 2008, 14:57

สวัสดีครับ รายงานบ้างนะ มาช้าไปหน่อย
ชื่อ ต้นครับ นามว่า T.RED ขี่มาตั้งแต่ก่อตั้งใหม่...
ด้วย เหตุที่ต้องไป ดูแลลูกจึงไม่ได้ไปตามกระทู้ แต่ก็แวปไปกับกลุ่มอื่น พาเที่ยว กันไปบ้าง
คร่าวหน้าขอเชิญ Local road มาเที่ยวอัมพวา นะ หลังฝน กำลังดี ที่พักก็โทรมาบอกก่อน ซัก 2 สัปดาห์ จะหาที่พัก ดี ราคาถูกติดน้ำ ไว้บริการ ไม่ผิดหวัง หลายกลุ่ม ยังติดใจ

ครบรอบ 1.5 ปีขอ Local road แล้วนะเนี่ย หากผมจำไม่ผิด คร่าวหน้าอาจต้องจัดทริป ไปเยี่ยม พี่อุ้ย ที่อุทยานตากสินกันบ้างละมั่ง

สวัสดีครับ
แนบไฟล์
T.red Local road @@@)==

โพสต์ โดย Ton_sg » 30 ต.ค. 2008, 18:50

สวัสดีครับพี่ๆ ชื่อ ต้น ครับ พอดีอยุ่ใกล้ local road อยุ่แถวงามวงศ์วาน ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ พึ่งเริ่มปั่นmtbครับ
ปกตินัดเริ่มปั่นกันที่ไหนครับ เผื่อวันไหนว่างๆจะขออนุญาติมาร่วมแจมครับ
You know me was many thing but not Coward !!!

โพสต์ โดย -y0d- » 30 ต.ค. 2008, 20:08

Ton_sg เขียน:สวัสดีครับพี่ๆ ชื่อ ต้น ครับ พอดีอยุ่ใกล้ local road อยุ่แถวงามวงศ์วาน ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ พึ่งเริ่มปั่นmtbครับ
ปกตินัดเริ่มปั่นกันที่ไหนครับ เผื่อวันไหนว่างๆจะขออนุญาติมาร่วมแจมครับ

สวัสดีครับคุณต้นและยินดีที่ได้รู้จัก ส่วนใหญ่กลุ่มLocalRoadจะนัดพบกันที่ธ.ไทยพาณิชย์ ดอนเมือง แต่ช่วงนี้พี่ๆน้องๆเหงียบเหงากันเล็กน้อย เเต่ก็นัดปั่นกันเป็นประปราย ปั่นกันเองบ้างไปแจมกับกลุ่มอื่นบ้าง ยังไงก็เข้าไปดูที่กระทู้ชวนปั่นของกลุ่มได้ครับ หวังว่าคงได้ปั่นด้วยกันครับ แล้วเจอกันครับ
" เสือแรดแหกจากกรง เต่าหยกแตกในกล่อง ข้อบกพร่องอยู่ที่ไหน? ขงจื้อ "

โพสต์ โดย -y0d- » 30 ต.ค. 2008, 20:23

ไหนๆเข้ามากระทู้รายงานตัวกันแล้วก็ขอตามตัวเหล่าพี่น้องสมาชิกที่ยังไม่มารายงานตัวกัน ให้หายคิดถึงกันหน่อย
ท่านเเรกพี่อู๊ดพี่ใหญ่ใจดีของพวกเรา
ท่านที่สองพี่อุ๋ย ติดภารกิจต้องขึ้นล่องต่างจังหวัด ถ้ามีเวลาก็เข้ามารายงานตัว มาพูดคุยกันบ้าง คิดถึ้ง..คิดถึง
ท่านที่สามและที่สี่ น้องเพชรหนึ่ง น้องสองเทพ น้องจอมอึดของเราพ่อปั่นไปไหนหนูขอไปด้วย
และท่านอื่นๆที่หายหน้าไปก็เข้ามารายงานตัวกันให้ครบด้วยนะครับ
หรือท่านพี่น้องที่อยู่ระเเวกใกล้เคียงที่ได้ร่วมปั่นมารายงายตัวก็ได้นะครับจะได้รู้จักหน้าคาดตากัน จะได้ทักกันถูก

โพสต์ โดย Ton_sg » 30 ต.ค. 2008, 20:30

-y0d- เขียน:
Ton_sg เขียน:สวัสดีครับพี่ๆ ชื่อ ต้น ครับ พอดีอยุ่ใกล้ local road อยุ่แถวงามวงศ์วาน ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ พึ่งเริ่มปั่นmtbครับ

สวัสดีครับคุณต้นและยินดีที่ได้รู้จัก ส่วนใหญ่กลุ่มLocalRoadจะนัดพบกันที่ธ.ไทยพาณิชย์ ดอนเมือง แต่ช่วงนี้พี่ๆน้องๆเหงียบเหงากันเล็กน้อย เเต่ก็นัดปั่นกันเป็นประปราย ปั่นกันเองบ้างไปแจมกับกลุ่มอื่นบ้าง ยังไงก็เข้าไปดูที่กระทู้ชวนปั่นของกลุ่มได้ครับ หวังว่าคงได้ปั่นด้วยกันครับ แล้วเจอกันครับ

นัดกันถึงดอนเมืองเลยหรอครับ ไม่รุ้จักแถวนั้นเลย ถ้าวันเสมียนนี้รุ้จักแน่นอน พุ่งนี้มีใครปั่นที่ไหนไหมครับ ตอนแรกว่าจะไปปั่นกับทางกลุ่มTcc เริ่มที่หอศิลป์ แต่พี่ที่นัดกันดันเบี่ยวซะผมเลยคงจะอดอีกแล้ว อยากไปมากเลยครับ ^^ ยังไงจะแวะเข้ามาติดตามเรื่อยๆครับ

อีกเรื่องครับ เห้นว่าจะมีทริปเมืองโบราณนี่มีทริปไปกันหรือยังครับ ถ้ายังไม่ได้ไป มีเมื่อไหร่ผมขอติดไปด้วยคนนะครับ ไปครั้งล่าสุดรุ้สึกว่าจะเป้นทัศนศึกษาตอนอยุ่ป.3 ตอนยังเรียนอยุ่เลยครับ ^^ อยากไปครับ
You know me was many thing but not Coward !!!