รายงานทริปรับน้องใหม่ทีม ธ.ก.ส.สระบุรี ที่ เพชรบูรณ์

Moderator: นกชล

Re: รายงานทริปรับน้องใหม่ทีม ธ.ก.ส.สระบุรี ที่ เพชรบูรณ์

โพสต์ โดย ต้วมเตียมV2 » 23 ธ.ค. 2008, 16:42

ยินดีต้อนรับสู่เพชรบูรณ์ครับ
ที่เพชรบูรณ์มีทริปประจำปี ปั่นขึ้นภูทับเบิก ครับ ว่างมาปั่นด้วยกันนะครับ
น่าจะเดือนสิงหานี้ เป็นครั้งที่สามครับ
"My Bike My Cannondale"

Re: รายงานทริปรับน้องใหม่ทีม ธ.ก.ส.สระบุรี ที่ เพชรบูรณ์

โพสต์ โดย ToN » 23 ธ.ค. 2008, 16:49

สรุป เพชรบูรณ์สร้างความประทับใจให้ผมเสมอมา ทุกๆครั้งที่ได้ไปเยือนผมมักพาเพื่อนๆ ที่รักจักรยานที่พึ่งเริ่มขี่ไปเริ่มต้นที่นี่เสมอ ปีนี้เป็นปีที่ 5 ติดต่อกันแล้วที่ได้ไป และคิดว่าปีหน้าก้อคงจะไปอีกแน่นอน...สวัสดี
Free my Ride>>Free my Life>>

โพสต์ โดย นกชล » 28 ธ.ค. 2008, 17:18

หวัดดี ton
เห็นภาพแล้ว น่าสนใจมาก ๆ และน่าสนุกมาก ปีหน้าไปบอกด้วย อยากไป
ที่นี่ประเทศไทย

โพสต์ โดย kid of bike » 17 ก.ค. 2009, 13:24

สวยมาก.....แต่รูปน้อยไปหน่อย
"ไม่ต้องปั่นให้เหมือนใครเขา ปั่นเท่าที่เราจะไปไหว ไม่ต้องปั่นให้เร็วเหมือนใครใคร ขอเพียงเราสุขใจเท่านั้นพอ"

โพสต์ โดย นกชล » 18 ก.ค. 2009, 22:08

kid of bike
หัวข้อกระทู้: Re: รายงานทริปรับน้องใหม่ทีม ธ.ก.ส.สระบุรี ที่ เพชรบูรณ์

ขอบคุณครับ ที่เข้ามาเยี่ยมเยือน ชาวจักรยาน .... ธกส ฝากTONโอกาสต่อไปเพิ่มรูปอีกหน่อยนะ
..
ที่นี่ประเทศไทย

โพสต์ โดย ToN » 20 ก.ค. 2009, 08:05

ไม่อยากลงเยอะให้เป็นข้อมูลครับ อยากให้ไปสัมผัสเองมากกว่า ไม่ไปไม่รู้นะ :D :D :D

โพสต์ โดย กบระเบิด » 01 ส.ค. 2009, 14:22

ToN เขียน:ไม่อยากลงเยอะให้เป็นข้อมูลครับ อยากให้ไปสัมผัสเองมากกว่า ไม่ไปไม่รู้นะ :D :D :D

ไปอีกเมื่อไหร่บอกด้วย

โพสต์ โดย ToN » 02 ส.ค. 2009, 15:44

ขอบคุณคุณกบที่แวะมาเยี่ยมเยียน ทริปแสลงหลวงปี52 มีแน่นอน เนื่องจากมีสมาชิกต้องสอบซ่อมขึ้นทุ่งนางพญา 2-3 คน น่าจะเป็นช่วงปลายเดือน พ.ย.ครับ แล้วจะแจ้งให้ทราบล่วงหน้า :D :D