<<<< ชุดล้อแต่ง Chosen for Dahon สวยๆครับ >>>>

รถจักรยานพับ Dahon , Bike friday , Airnimal และจักรยาน MTB ยี่ห้อ Cannondale และเฟรม MTB และอะไหล่รถพับ อื่นๆ

Moderator: Jame

Re: <<<< ชุดล้อแต่ง Chosen for Dahon สวยๆครับ >>>>

โพสต์ โดย TK.Supertk » 21 ม.ค. 2011, 11:53

เรียนคุณเจมส์
ถ้าผมต้องการชุดล้อดังนี้ ดุมแดง ขอบขาว ซี่ขาว ยางขอบขาว ไม่ทราบจัดให้ได้ไหม ขอราคาครับ

มันมีแต่ขอบดำนะครับ ขอบขาวต้องสั่งทำพิเศษสำหรับ chosen ราคาก็แพงขึ้นไปอีกเป็นพันแน่ แต่ของเหมือนกันนะครับ
ถ้าจะเอาลองโทรสอบถามครับ
ขอบคุณครับ
Jame
Just want to see the world

Re: <<<< ชุดล้อแต่ง Chosen for Dahon สวยๆครับ >>>>

โพสต์ โดย armada » 11 ก.ค. 2011, 10:39

มีเฉพาะขอบล้อหรือเปล่าครับ

ม่ายมีครับผม
Jame

โพสต์ โดย xupj04dit » 14 ก.ย. 2011, 21:47

คุณ เจมส์
มีล้อมือสองผมจะไปใส่ บอดวอคตัวเก่านะครับ ขอราคาด้วยครับ
0847723999หรือ PMครับ ณรงค์วิทย์

เรียนพี่ ณรงค์วิทย์
มีแต่ล้อใหม่ครับผม
ของ P8 ครับผม
ขอบพระคุณครับ
Jame

โพสต์ โดย xupj04dit » 25 ก.ย. 2011, 21:40

ขอราคาล้อใหม่ด้วยครับ

ชุดล้อ p8 ราคาชุดละ 2,850 ครับผม
Jame

โพสต์ โดย narooto » 02 ต.ค. 2011, 21:09

อยากทราบราคาล้อ chosen

ตอบราคาทาง PM แล้วครับผม
Jame
GIANT XTC LEFTYอัพกระจาย

หน้าเฟสบุ๊คของกลุ่ม http://on.fb.me/RS5ffB
กระทู้ชวนปั่น&สรุปทริป viewtopic.php?f=57&t=623308

โพสต์ โดย rusdok » 03 ต.ค. 2011, 09:29

ล้อ Kinetix ของdahon มีขายไหมครับ 9 สปีด ราคาเท่าไรเหรอครับ

ราคาชุดละ 2,850 ครับผม
Jame
i love brompton

โพสต์ โดย Kwangz » 07 พ.ย. 2011, 23:49

ขอราคาล้อด้วยครับ ถ้าใส่กับ mu p8 2009 ใช้ได้เลยใช่ไหมครับ ?

ใช้ได้เลยครับผม
Jame

โพสต์ โดย tonnd » 22 พ.ย. 2011, 18:43

รบขอราคาล้อchosen กับ ยางขอบสีขาวด้วยครับ

และถ้าอยากอัพเกียร์เจ้า Dahon p8 เป็น 18เกียร์ อะไหล่รวบค่าแรงประมาณเท่าไหรเหรอครับ

รบกวนช่วยตอบด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ล้อตอนนี้มีทั้ง Chosen / cycle7 /และ kenetic Pro
ส่วนการupgrade จาก 8 เป็น 18 speed นั้นตอบทาง web ไม่สะดวกเนื่องจากเจมส์ไม่ทราบว่าคุณพี่จะเปลี่ยนเป็นรุ่นไหนบ้าง
ขอเรียนรายละเอียดคร่าวๆ สำหรับของที่จะต้องเปลี่ยน
1. adapter สับจานหน้า
2.เฟือง 9 ชั้น
3.shifter 1 ชุด เปลี่ยนทั้งซ้ายและขวา
4.โซ่
5.เปลี่ยนจาน 2 ชั้นชุดใหม่ หรือซื้อเฉพาะ ใบที่ 2 เพิ่ม
6.ตีนผีหลังใช้ของเดิมได้ หรือจะเปลี่ยนใหม่ก็ได้

กราบขออภัยที่ไม่สามารถแจ้งราคาได้ครับ เพราะไม่ทราบว่าอะไหล่ที่คุณพี่จะรับ เป็นรุ่นไหน
Jame

โพสต์ โดย xupj04dit » 08 ธ.ค. 2011, 19:20

คุณ เจม มีล้อถอดลูกค้าฝากขายไหมครับ

ไม่มีครับผมพี่
Jame

โพสต์ โดย manuspreeti » 19 ธ.ค. 2011, 07:55

คุณเจมส์ ขอทราบราคา Kinetix Pro สีเงินครับ
ขอบคุณครับ

ตอนนี้มีแต่ขอบแดงกับส้มครับผมพี่
Jame

โพสต์ โดย onn11 » 14 ม.ค. 2012, 00:05

ขอราคาล้อ chosen + ยาง Kojak ขอบขาว
และล้ออย่างเดียวไม่รวมยางด้วยครับ ขอบคุณมากครับ.. :)

ราคาทาง PM แล้วครับผมพี่
Jame

โพสต์ โดย The Fold » 28 ม.ค. 2012, 22:20

James ครับ ตอนนี้มีล้ออะไรอยู่ในสต๊อกบ้างครับ?

มี Chosen / cycle7 / kenetic comp / Kenetic Pro ครับผมพี่
Jame

โพสต์ โดย 9gor » 12 ก.พ. 2012, 00:30

คุณเจมส์ครับ
อยากทราบราคาล้อ Chosen, Cycle7, Kinetic Pro อ่ะครับ
มีภาพให้ดูด้วยจะดีมากเลยครับสำหรับ Cycle7 ครับ

ขอบคุณครับ

ลงให้ครับผมพี่
Jame

โพสต์ โดย เสือกุ๊ก » 27 ก.พ. 2012, 00:38

ขอราคาล้อ Chosen

Jame

โพสต์ โดย โอ่วโซว » 27 ก.พ. 2012, 16:06

The Fold เขียน:James ครับ ตอนนี้มีล้ออะไรอยู่ในสต๊อกบ้างครับ?

มี Chosen / cycle7 / kenetic comp / Kenetic Pro ครับผมพี่
Jame

ขอราคาล้อตามข้างบนด้วยครับคุณเจมส์ ดุม9sp

Jame
ขอขอบคุณถนนเรียบๆ และ แจ้งแหล่งฝาท่ออันตราย ครับ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=56&t=550240