ที่ร้านมี Ergon GC2 แบบยาว2ข้างหรือเปล่าครับ

รถจักรยานพับ Dahon , Bike friday , Airnimal และจักรยาน MTB ยี่ห้อ Cannondale และเฟรม MTB และอะไหล่รถพับ อื่นๆ

Moderator: Jame

ที่ร้านมี Ergon GC2 แบบยาว2ข้างหรือเปล่าครับ

โพสต์ โดย koper » 01 ต.ค. 2011, 16:19

ที่ร้านมี Ergon GC2 แบบยาว2ข้างหรือเปล่าครับ ถ้ามีขอราคารวมส่งด้วยนะครับรูปภาพ
เพราะแสวงหา.......มิใช่เพราะรอคอย
เพราะเชี่ยวชาญ.....มิใช่เพราะโอกาส
เพราะสามารถ.......มิใช่เพราะโชคช่วย
ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะ....ตน"

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

Re: ที่ร้านมี Ergon GC2 แบบยาว2ข้างหรือเปล่าครับ

โพสต์ โดย Jame » 05 ต.ค. 2011, 09:47

ของกำลังสั่งเข้ามาครับผม น่าจะประมาณ ปลายเดือนของเข้ามาครับพี่
ขอบพระคุณครับ
Jame

Re: ที่ร้านมี Ergon GC2 แบบยาว2ข้างหรือเปล่าครับ

โพสต์ โดย -Mong- » 25 ต.ค. 2011, 22:18

Jame เขียน:ของกำลังสั่งเข้ามาครับผม น่าจะประมาณ ปลายเดือนของเข้ามาครับพี่
Jame

ถ้ามาขอราคาด้วยครับ

โพสต์ โดย TJ Toys » 12 พ.ย. 2011, 00:08

ขอทราบรุ่นอื่นๆแบบยาวๆด้วย เช่น GC3 หรือ GR3 ด้วยนะครับ

รอของแปลบครับผมพี่ :lol:
Jame

โพสต์ โดย โอ่วโซว » 21 ก.พ. 2012, 16:45

ตอนนี้มีergon รุ่นไหนอยู่บ้างครับ หรือว่าต้องสั่งอ่ะครับ

รอของแปลบครับผมพี่
Jame
ขอขอบคุณถนนเรียบๆ และ แจ้งแหล่งฝาท่ออันตราย ครับ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=56&t=550240

โพสต์ โดย ดามพ์ เศรษฐจันทร » 24 มี.ค. 2012, 12:04

ผมเพิ่งสั่ง GC3 จาก Amazon โดนไปเบ็ดเสร็จ 100 เหรียญ มีค่าตัวปลอกแฮนด์ประมาณ 50 เหรียญ ค่าส่งประมาณ 30 เหรียญ ค่าออกของที่ด่านศุลฯของเราอีกประมาณ 20 เหรียญ (อันนี้ตามโดนหักค่าใช้จ่ายจริง ถ้าน้อยกว่่า 20 ส่วนที่เหลือเขาก็คืนเราครับ) ไม่อยากได้จริงๆ คงไม่สั่งแน่ในราคาแบบนี้ :shock:

ช่ายครับผม
ม่ายเป็นไรเป็นประสบการณ์ครับผมพี่
ขอบพระคุณที่เล่าสู่กันฟังครับผม
Jame