**ชุดล้อ Cycle Seven มาใหม่ลื่นไหลสุดๆคัฟผม***

รถจักรยานพับ Dahon , Bike friday , Airnimal และจักรยาน MTB ยี่ห้อ Cannondale และเฟรม MTB และอะไหล่รถพับ อื่นๆ

Moderator: Jame

Re: **ชุดล้อ Cycle Seven มาใหม่ลื่นไหลสุดๆคัฟผม***

โพสต์ โดย chappy » 10 พ.ค. 2013, 16:56

ขอทราบราคาครับ และคุณภาพเทียบกับล้อkenetik ที่ติดมากับรถ speed pro tt ครับ ขอบคุณมากๆครับผม

คุณภาพดีเหมือนกัน แต่เปรียบเทียบไม่ได้ครับ เพราะ speed pro ดุมหลังเป็น dual drive ครับ
ขอบคุณครับผม
Jame

Re: **ชุดล้อ Cycle Seven มาใหม่ลื่นไหลสุดๆคัฟผม***

โพสต์ โดย อู2515 » 20 พ.ค. 2013, 11:38

ขอราคาคับ ขอบคุณครับ

6,800 ครับผม
ขอบพระคุณรับ
Jame

โพสต์ โดย Vasanako » 21 พ.ค. 2013, 00:09

ใส่กับcronus highspeed 3.0 ได้มัยครับ ขอราคาด้วยครับ ( ตี๋โคราชครับ )

6,800 ครับผมพี่ตี๋ ใส่กับ cronus ได้ครับ เพราะ cronus ใช้สเป็ค Dahon 74/130 ขอรับ
ขอบพระคุณครับ
Jame

โพสต์ โดย Jame » 19 มิ.ย. 2013, 12:42

David Love เขียน:ใส่กับ TERN C7 ได้ไหมครับ

ได้ครับผมพี่

โพสต์ โดย เด็กบางแคหัดปั่น » 26 ส.ค. 2013, 09:17

Jame เขียน:ติดในรถตัวอย่างเช่น speed proTT งามมาก ลื่นสุดๆครับผม

ขอราคาด้วยครับ