รบกวนคุณ James ถ้ากลับมาสั่งของเมื่อรบกวนสั่งใบจาน 44T 130 BCD ให้หน่อยนะครับ ผมซาโต้ครับ

รถจักรยานพับ Dahon , Bike friday , Airnimal และจักรยาน MTB ยี่ห้อ Cannondale และเฟรม MTB และอะไหล่รถพับ อื่นๆ

Moderator: Jame

รบกวนคุณ James ถ้ากลับมาสั่งของเมื่อรบกวนสั่งใบจาน 44T 130 BCD ให้หน่อยนะครับ ผมซาโต้ครับ

โพสต์ โดย satotoo » 31 มี.ค. 2013, 01:12

รบกวนคุณ James ถ้ากลับมาสั่งของเมื่อรบกวนสั่งใบจาน 44T 130 BCD ให้หน่อยนะครับ ผมซาโต้ครับ ผมชี้เกียจหาแล้วครับให้คุณ James หาให้ดีกว่าส่วน ชิตเตอร์กับสับจานผมสั่ง Sram X9 ที่ WB ไปแล้ว ถ้าคุณ James ได้จานมาแล้ว ว่างเมื่อไหร่? รบกวนแจ้งวันเวลามาเลยครับ ผมจะได้เข้าไปทำ พร้อมรับ Cronus ของแฝนที่คุยกันทีเดียวเลยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ :D :D :D

Re: รบกวนคุณ James ถ้ากลับมาสั่งของเมื่อรบกวนสั่งใบจาน 44T 130 BCD ให้หน่อยนะครับ ผมซาโต้ครับ

โพสต์ โดย Jame » 30 เม.ย. 2013, 11:16

ตอนนี้มีของพร้อมสั่งครับพี่Sato
ขอบพระคุณครับ
jame