รบกวนสอบถามคุณเจมส์ว่ามี Tern Link P9 หรือเปล่าครับ

รถจักรยานพับ Dahon , Bike friday , Airnimal และจักรยาน MTB ยี่ห้อ Cannondale และเฟรม MTB และอะไหล่รถพับ อื่นๆ

Moderator: Jame

รบกวนสอบถามคุณเจมส์ว่ามี Tern Link P9 หรือเปล่าครับ

โพสต์ โดย chetora » 05 มิ.ย. 2014, 09:26

ถ้ามี มีสีไหนบ้างครับ
และราคาเท่าไหร่หรอครับ
ขอบคุณมากครับ ^^

Link P9 ตก model ไปแล้วครับ จะมีรุ่นใหม่มาแทนคือ verge P9 ครับผม
ขอบพระคุณที่สอบถามครับ
James
Riding a bicycle is about getting back to basics.
It's good for the waistline and it's good for the wallet.