หูฟังอินเอียร์มอนิเตอร์ 2 ไดร์ฟเวอร์ ไมล์จักรยาน กรรไกรตัดกิ่ง เครื่องขัด แท่นเจาะสว่านมือ หัวแร้งป้อนตะกั่วออโต้ ฯล

บอร์ดนี้ตั้งขึ้นมาเพื่อนักปั่นนำ "ของเหลือใช้ส่วนตัว" ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน นำมาแบ่งปันจากนักปั่นสู่นักปั่น แต่ห้ามขายสินค้าใดๆในเชิงธุรกิจโดยเด็ดขาด

Re: หูฟังอินเอียร์มอนิเตอร์ 2 ไดร์ฟเวอร์ ไมล์จักรยาน กรรไกรตัดกิ่ง เครื่องขัด แท่นเจาะสว่านมือ หัวแร้งป้อนตะกั่วออโต้ ฯล

โพสต์ โดย aekiji » 07 พ.ค. 2019, 12:47

matte.prachinburi เขียน:หูฟังยังเหลือบ้างไหมครับ

อยู่ครับผม