กระเป๋าเป้ กระเป๋าโน๊ตบุ๊ค กระเป๋าคาดเอว กระเป๋าสะพายเล็ก ELLE , calvin klein

บอร์ดนี้ตั้งขึ้นมาเพื่อนักปั่นนำ "ของเหลือใช้ส่วนตัว" ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน นำมาแบ่งปันจากนักปั่นสู่นักปั่น แต่ห้ามขายสินค้าใดๆในเชิงธุรกิจโดยเด็ดขาด

กระเป๋าเป้ กระเป๋าโน๊ตบุ๊ค กระเป๋าคาดเอว กระเป๋าสะพายเล็ก ELLE , calvin klein

โพสต์ โดย ngo » 17 พ.ค. 2019, 04:17

ขออนุญาติรวมๆโล๊ะ ของที่บ้านไม่ใช้กันแล้วครับ ของส่วนตัวซื้อมาใช้กันเอง
รวมทุนไว้ใช้จ่ายครับ แบ่งกันไปใช้หน่อยครับ

กระเป๋าเป้ กระเป๋าโน๊ตบุ๊ค กระเป๋าคาดเอว
กระเป๋าสะพายเล็ก ELLE , calvin klein

กติกาการขายนิดหน่อยครับ
จองในกระทู้เป็นหลักครับ
ถ้ามีจองแล้วต่อคิว2ได้ครับ
จองแล้วส่งที่อยู่ให้ผมทาง PM ผมส่งเลขบัญชีให้ครับ
หากเกิดความผิดพลาดในการจอง ถือการตัดสินของผมเป็นข้อยุติครับ
สอบถามเพิ่มเติม 0637859065

ลำดับที่ 1 กระเป๋าเป้ PROSPECS ของแท้
แบรนด์นอกคุณภาพสูง ผลิตด้วยเนื้อผ้าสวยหรู กันละอองน้ำ และหนัง PU
มีช่องใส่โน๊ตบุ๊ค มีช่องแยกหน้ากระเป๋า
ด้านหลังและสายเป้บุฟองน้ำนุ่ม สบายหลัง
สภาพใหม่สวยมากครับ
ขนาดกระเป๋า กว้างรวม 5.5” ยาว 12” สูง 19”
ขาย 590 บาท รวมส่ง ems
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ลำดับที่ 2 กระเป๋าสะพาย BASIC ELLE ของแท้
แบรนด์หรูขึ้นห้าง คุณภาพสูง ผลิตด้วยผ้าสวยหรู ด้านในซับผ้าสองชั้น
มีช่องแยกด้านหน้าและด้านหลัง
ขนาดใส่ไอแพดแอร์ได้ครับ สภาพดีไม่มีขาดซ่อม
ขนาดกระเป๋า กว้างรวม 2.2” ยาว 8.5” สูง 10.5”
ขาย 390 บาท รวมส่งลงทะเบียน
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ลำดับที่ 3 กระเป๋าคาดเอว Tonluhu ของแท้
แบรนด์เกาหลีคุณภาพ เนื้อผ้ากันละอองน้ำ
ด้านหลังและสายคาดเอว บุฟองน้ำกันกระแทกหนานุ่มมาก สายคาดเอวมีช่องซิบ
มีช่องซิบใส่ของด้านหน้า มีช่องใส่ของด้านข้างมียางยืดและสายล็อคอย่างดี
มีสายเป้สามารถสะพายเป็นเป้ได้ เหมาะปั่นจักรยานหรือวิ่งนานๆได้อย่างดี
เก็บซ่อนสายคาดเอวด้านหลังได้ ถอดสายเป้เก็บได้ สภาพใหม่และสวยมาก
ขนาดกระเป๋า กว้างรวม 5” ยาว 10.5” สูง 8”
ขาย 440 บาท รวมส่งลงทะเบียน
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ลำดับที่ 4 กระเป๋าเป้ ocruxion ของแท้
กระเป๋าเป้แบรนด์นอกคุณภาพสูง ทรง BOX บุฟองน้ำกันกระแทกหนานุ่มทั้งใบ
เนื้อผ้าสวยหรู กันละอองน้ำ มีช่องใส่โน๊ตบุ๊ค ช่องใส่ของเยอะ
หลังและสายเป้บุฟองน้ำหนานุ่มมาก สภาพใหม่และสวยมากครับ
ขนาดกระเป๋า กว้างรวม 5.5” ยาว 12” สูง 17.5”
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ลำดับที่ 5 กระเป๋าสะพายเท่ห์ๆ calvin klein jeans ของแท้
แบรนด์ดังสุดหรู คุณภาพสูง ผลิตด้วยหนัง PU และผ้าร่มสวยหรู
ด้านในซับผ้าสองชั้น มีช่องซิบแยกด้านหน้า 2 ช่อง
ด้านในมีช่องแยก ขนาดใส่ไอแพดแอร์ ไอแพดใหญ่ๆได้ครับ สภาพดีไม่มีขาดซ่อม
ขนาดกระเป๋า กว้างรวม 5” ยาว 12.5” สูง 9.5”
ขาย 350 บาท รวมส่งลงทะเบียน
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ลำดับที่ 6 กระเป๋าเป้ SUMDEX ของแท้
แบรนด์นอกคุณภาพสูง ของเค้าดีจริงครับยี่ห้อนี้
กระเป๋าเป้ทรงสวย สะพายไปเที่ยวไปทำงานก็ดูดีครับ
ผลิตด้วยเนื้อผ้าสวยหรู กันละอองน้ำ ภายในบุผ้าอย่างดีสวยงาม
หลังและสายสะพายบุฟองน้ำนุ่ม ด้านในมีช่องแยกแบ่งใส่ของอย่างเป็นสัดส่วน
มีช่องใส่ไอแพดแอร์ ไอแพดใหญ่ได้ สภาพใหม่และสวยมาก
ขนาดกระเป๋า กว้างรวม 4.5” ยาว 10.5” สูง 14.5”
ขาย 490 บาท รวมส่งลงทะเบียน
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
ngo

Re: กระเป๋าเป้ กระเป๋าโน๊ตบุ๊ค กระเป๋าคาดเอว กระเป๋าสะพายเล็ก ELLE , calvin klein

โพสต์ โดย สำราญ อุ่นจิตต » 17 พ.ค. 2019, 07:12

ลำดับที่ 3 กระเป๋าคาดเอว Tonluhu ของแท้
รับรายการนี้ครับ ที่จัดส่งทาง PM.นะครับ

Re: กระเป๋าเป้ กระเป๋าโน๊ตบุ๊ค กระเป๋าคาดเอว กระเป๋าสะพายเล็ก ELLE , calvin klein

โพสต์ โดย ทิดอุ้ย » 17 พ.ค. 2019, 08:13

ลำดับที่ 1 กระเป๋าเป้ PROSPECS ของแท้
แบรนด์นอกคุณภาพสูง ผลิตด้วยเนื้อผ้าสวยหรู กันละอองน้ำ และหนัง PU
มีช่องใส่โน๊ตบุ๊ค มีช่องแยกหน้ากระเป๋า
ด้านหลังและสายเป้บุฟองน้ำนุ่ม สบายหลัง
ขนาดกระเป๋า กว้างรวม 5.5” ยาว 12” สูง 19”

รับรายการนี้ครับ

โพสต์ โดย wiroj » 17 พ.ค. 2019, 10:22

รับรายการที่5ครับ
รถแพงแค่มายารอบขาคือของจริง

โพสต์ โดย ngo » 17 พ.ค. 2019, 12:02

สำราญ อุ่นจิตต เขียน:ลำดับที่ 3 กระเป๋าคาดเอว Tonluhu ของแท้
รับรายการนี้ครับ ที่จัดส่งทาง PM.นะครับ

ได้ครับผม
ทิดอุ้ย เขียน:ลำดับที่ 1 กระเป๋าเป้ PROSPECS ของแท้

รับรายการนี้ครับ

ได้ครับผม
wiroj เขียน:รับรายการที่5ครับ

ได้ครับผม

โพสต์ โดย wiroj » 17 พ.ค. 2019, 12:24

รายการที่5โอนแล้วนะครับ
รถแพงแค่มายารอบขาคือของจริง

โพสต์ โดย ngo » 17 พ.ค. 2019, 12:33

wiroj เขียน:รายการที่5โอนแล้วนะครับ

ครับผม ขอบคุณครับ