กระเป๋าเป้ใส่โน๊ตบุ๊ค ใส่ไอแพด กระเป๋าสะพายเล็ก Samsonite

บอร์ดนี้ตั้งขึ้นมาเพื่อนักปั่นนำ "ของเหลือใช้ส่วนตัว" ที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน นำมาแบ่งปันจากนักปั่นสู่นักปั่น แต่ห้ามขายสินค้าใดๆในเชิงธุรกิจโดยเด็ดขาด

กระเป๋าเป้ใส่โน๊ตบุ๊ค ใส่ไอแพด กระเป๋าสะพายเล็ก Samsonite

โพสต์ โดย ngo » 21 พ.ค. 2019, 05:39

ขออนุญาติรวมๆโล๊ะ ของที่บ้านไม่ใช้กันแล้วครับ ของส่วนตัวซื้อมาใช้กันเอง
รวมทุนไว้ใช้จ่ายครับ แบ่งกันไปใช้หน่อยครับ

กติกาการขายนิดหน่อยครับ
จองในกระทู้เป็นหลักครับ
ถ้ามีจองแล้วต่อคิว2ได้ครับ
จองแล้วส่งที่อยู่ให้ผมทาง PM ผมส่งเลขบัญชีให้ครับ
หากเกิดความผิดพลาดในการจอง ถือการตัดสินของผมเป็นข้อยุติครับ
สอบถามเพิ่มเติม 0637859065

ลำดับที่ 1 กระเป๋าเป้ ocruxion ของแท้
กระเป๋าเป้แบรนด์นอกคุณภาพสูง ทรง BOX บุฟองน้ำกันกระแทกหนานุ่มทั้งใบ
เนื้อผ้าสวยหรู กันละอองน้ำ มีช่องใส่โน๊ตบุ๊ค ช่องใส่ของเยอะ
หลังและสายเป้บุฟองน้ำหนานุ่มมาก สภาพใหม่และสวยมากครับ
ขนาดกระเป๋า กว้างรวม 5.5” ยาว 12” สูง 17.5”
ขาย 490 บาท รวมส่ง ems
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ลำดับที่ 2 กระเป๋าเป้ SUMDEX ของแท้
แบรนด์นอกคุณภาพสูง ของเค้าดีจริงครับยี่ห้อนี้
กระเป๋าเป้ทรงสวย สะพายไปเที่ยวไปทำงานก็ดูดีครับ
ผลิตด้วยเนื้อผ้าสวยหรู กันละอองน้ำ ภายในบุผ้าอย่างดีสวยงาม
หลังและสายสะพายบุฟองน้ำนุ่ม ด้านในมีช่องแยกแบ่งใส่ของอย่างเป็นสัดส่วน
มีช่องใส่ไอแพดแอร์ ไอแพดใหญ่ได้ สภาพใหม่และสวยมาก
ขนาดกระเป๋า กว้างรวม 4.5” ยาว 10.5” สูง 14.5”
ขาย 390 บาท รวมส่งลงทะเบียน
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ลำดับที่ 3 กระเป๋าสะพาย Samsonite ของแท้
กระเป๋าทรงแข็ง ผ้ากันหยดน้ำ ใส่ไอแพดมินิได้
มีช่องซิบ 4 ช่อง สภาพดีไม่มีขาดซ่อม
ขนาดกว้าง 2.5 นิ้ว ยาว 6.5 นิ้ว สูง 9.5 นิ้ว
ขาย 440 บาท รวมส่งลงทะเบียน
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
ngo

Re: กระเป๋าเป้ใส่โน๊ตบุ๊ค ใส่ไอแพด กระเป๋าสะพายเล็ก Samsonite

โพสต์ โดย Nathakorn. » 21 พ.ค. 2019, 08:23

ขอรับ ลำดับที่ 3 กระเป๋าสะพาย Samsonite ครับ

Re: กระเป๋าเป้ใส่โน๊ตบุ๊ค ใส่ไอแพด กระเป๋าสะพายเล็ก Samsonite

โพสต์ โดย ngo » 21 พ.ค. 2019, 12:23

Nathakorn. เขียน:ขอรับ ลำดับที่ 3 กระเป๋าสะพาย Samsonite ครับ

ได้ครับผม