ชาวพิจิตรไบค์ สนทนาประจำเดือนแห่งความรัก ก.พ. 56

Moderator: TheDeathMan

Re: ชาวพิจิตรไบค์ สนทนาประจำเดือนแห่งความรัก ก.พ. 56

โพสต์ โดย dangpichit » 11 ก.พ. 2013, 20:26

:D :) ;) :( สนใจรึป่าวเสือตั้ง ตัวนี้เหมาะมากเลยน่ะ ราคาแค่จิ๊บๆเอง อิอิ :lol: :lol: :lol:

รูปภาพ

Re: ชาวพิจิตรไบค์ สนทนาประจำเดือนแห่งความรัก ก.พ. 56

โพสต์ โดย dangpichit » 13 ก.พ. 2013, 13:12

:lol: :lol: :lol: เสือแขกหายไปไหน เข้ามาทักกันหน่อยดิ :lol: :lol: วันนี้เสือภูเขาเจอกันแน่ อย่าลืม :P :P :P

โพสต์ โดย dangpichit » 13 ก.พ. 2013, 21:17

:lol: 8-) :? วันนี้เสือพิจิตร 13 เสือออกท่องเที่ยวหมู่บ้านแบบชิว ๆ เสือภูเขาล้วน ๆ 555 :lol: :o :roll:

Happy valentine's day
แนบไฟล์

โพสต์ โดย PLAZA » 13 ก.พ. 2013, 21:24

รูปภาพ
บางครั้ง..เรามองหา"สิ่งที่ขาด"จนพลาด"สิ่งที่มี"
และบางครั้งก็เฝ้าหา"สิ่งที่ดี"จนทำให้"สิ่งที่มี"นั้นหายไป
พบกันที่นี่นะคะ
viewtopic.php?f=397&t=680362&start=15

โพสต์ โดย เสือเทพ » 14 ก.พ. 2013, 12:03

มีรักให้กันทุกวันๆ สุขสันต์วันแห่งความรักนะครับ :P
แนบไฟล์

โพสต์ โดย dangpichit » 14 ก.พ. 2013, 12:51

เสือเทพ เขียน:มีรักให้กันทุกวันๆ สุขสันต์วันแห่งความรักนะครับ :P

:D :D :D ขอบคุณเสือทนายที่มีความรักมาฝาก ขอรับไว้ล่ะกัน 555 :roll: :roll: :roll: (สองดอกข้างล่างมันใหญ่จังเลย)

โพสต์ โดย dangpichit » 14 ก.พ. 2013, 12:55

PLAZA เขียน:รูปภาพ

:D :D :D :D ขอบคุณน้องปลาซ่ามากที่หอบเอาความรักมาฝากพวกเราชาวพิจิตรไบค์ พี่ขอรับไว้ก่อนล่ะกัน 5555 :D :D :D :D

โพสต์ โดย bomb » 14 ก.พ. 2013, 16:32

สุขสันต์วันวาเลนไทน์ครับ ไม่ได้เข้ามาเล่นสะนานเลย สบายดีกันะครับ

โพสต์ โดย pooza » 14 ก.พ. 2013, 20:15

แฮปปี้วาเลนไทน์เดย์ค่ะพี่แดงซ่า มาช้าไปนิดแต่ว่าความคิดถึงยังมีมากเท่าเดิมค่ะ :D

รูปภาพ
ผู้ที่รู้จักคำว่าแพ้ นั่นแหละคือ ผู้ชนะที่แท้จริง
พบปะกะปูซ่าส์ที่นี่ค่ะ
viewtopic.php?f=397&t=680362

โพสต์ โดย dangpichit » 14 ก.พ. 2013, 20:34

bomb เขียน:สุขสันต์วันวาเลนไทน์ครับ ไม่ได้เข้ามาเล่นสะนานเลย สบายดีกันะครับ

:roll: :roll: Happy valentine's day for mr.bomb หายหน้าไปจนพวกเราเกือบจะลืมไปเสียแล้ว ยังงัยพวกเราก็ยังต้อนรับอยู่เสมอน่ะ อ๋อ...พวกเราสบายดีกันทุกคนและแรงขึ้นกว่าเก่าอีกๆๆๆๆๆๆๆ:lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย dangpichit » 14 ก.พ. 2013, 20:38

pooza เขียน:แฮปปี้วาเลนไทน์เดย์ค่ะพี่แดงซ่า มาช้าไปนิดแต่ว่าความคิดถึงยังมีมากเท่าเดิมค่ะ :D

:o :o :o ดีใจที่น้องปูซ่ายังเข้ามาอวยพร มาช้าดีกว่าไม่มา อิอิ ขอบคุณมากล่ะกัน เข้าไปอวยพรใน 331 nm แล้วล่ะ :lol: :roll: :D รูปภาพ

โพสต์ โดย dangpichit » 14 ก.พ. 2013, 20:41

:lol: :lol: :lol: วันนี้เป็นวันแห่งความรักพวกเราก็เลยปั่นกันแบบ Valentine's อิอิ แต่ก็พอได้แรงจริง ๆ :shock: :? :o

โพสต์ โดย bomb » 14 ก.พ. 2013, 21:32

dangpichit เขียน:
bomb เขียน:สุขสันต์วันวาเลนไทน์ครับ ไม่ได้เข้ามาเล่นสะนานเลย สบายดีกันะครับ

:roll: :roll: Happy valentine's day for mr.bomb หายหน้าไปจนพวกเราเกือบจะลืมไปเสียแล้ว ยังงัยพวกเราก็ยังต้อนรับอยู่เสมอน่ะ อ๋อ...พวกเราสบายดีกันทุกคนและแรงขึ้นกว่าเก่าอีกๆๆๆๆๆๆๆ:lol: :lol: :lol:

ผมไม่ได้ปั้นมาเกือบปีแล้วครับ เพิ่งจะมาเริ่มปั้นสัปดาร์นี้เอง เห็นซ้อมและได้ข่าวผมไม่กล้าไปปั้นด้วยเลยกลัวเป็นภาระ
แรงกันมากมาย

โพสต์ โดย pooza » 15 ก.พ. 2013, 08:35

หวัดดีค่ะพี่แดงซ่าและเพื่อน ๆ พิจิตรไบค์ เมื่อคืนใครมีอะไร ๆ ที่พิเศษ เล่าสู่กันฟังได้นะคะ อิอิ
ผู้ที่รู้จักคำว่าแพ้ นั่นแหละคือ ผู้ชนะที่แท้จริง
พบปะกะปูซ่าส์ที่นี่ค่ะ
viewtopic.php?f=397&t=680362

โพสต์ โดย dangpichit » 15 ก.พ. 2013, 19:21

bomb เขียน:
dangpichit เขียน:

:roll: :roll: Happy valentine's day for mr.bomb หายหน้าไปจนพวกเราเกือบจะลืมไปเสียแล้ว ยังงัยพวกเราก็ยังต้อนรับอยู่อได้เสมอน่ะ อ๋อ...พวกเราสบายดีกันทุกคนและแรงขึ้นกว่าเก่าอีกๆๆๆๆๆๆๆ:lol: :lol: :lol:

ผมไม่ได้ปั้นมาเกือบปีแล้วครับ เพิ่งจะมาเริ่มปั้นสัปดาร์นี้เอง เห็นซ้อมและได้ข่าวผมไม่กล้าไปปั้นด้วยเลยกลัวเป็นภาระ
แรงกันมากมาย

มันไม่ถึงขนาดนั้นหรอกบอมบ์ แต่ทุกวันก็พอได้แรงจริง ๆ 555