เสือพิจิตรสนทนาประจำดือน พ.ค.57

Moderator: TheDeathMan

เสือพิจิตรสนทนาประจำดือน พ.ค.57

โพสต์ โดย dangpichit » 04 พ.ค. 2014, 19:20

:roll: :roll: :roll: เดือนที่แล้วไม่ได้เข้ามาเขียนกระทู้เลยครับ เดือนนี้จึงเข้ามาคุยกันหน่อย มีรัยก็เข้ามาคุยกันน่ะครับ :lol: :lol: :lol:
แนบไฟล์

Re: เสือพิจิตรสนทนาประจำดือน พ.ค.57

โพสต์ โดย hs6rpj » 05 พ.ค. 2014, 04:49

dangpichit เขียน::roll: :roll: :roll: เดือนที่แล้วไม่ได้เข้ามาเขียนกระทู้เลยครับ เดือนนี้จึงเข้ามาคุยกันหน่อย มีรัยก็เข้ามาคุยกันน่ะครับ :lol: :lol: :lol:

หยากได้ คันนี้
แนบไฟล์

Re: เสือพิจิตรสนทนาประจำดือน พ.ค.57

โพสต์ โดย dangpichit » 05 พ.ค. 2014, 17:41

:lol: :lol: :lol: อยากได้เช่นกันจะได้พาเมียเที่ยวงัย 555 :o :o :o

รูปภาพ

โพสต์ โดย dangpichit » 09 พ.ค. 2014, 18:59

:roll: :roll: :roll: ไม่ได้ปั่นหลายวันแล้วครับ พอไม่ได้ปั่นก็ขี้กียจ เพื่อนๆเสือพิจิตรเล่นไลน์กันจนลืมเข้ามาอัพดทกระทู้กันเลยน่ะครับ :o :o :o

โพสต์ โดย เสือโชติเทคนิค » 17 พ.ค. 2014, 11:17

เสือพิจิตรมัวไปเล่นไลน์กันหมดเลยหายหน้าหายตาไปจากห้องสนทนา ถ้าว่างก็เข้ามาทักทายกันบ้างนะครับ

โพสต์ โดย ชาละวันสองแคว » 17 พ.ค. 2014, 21:02

:) เข้ามาบ่อยๆ แต่เห็นบ้านปิดไม่ค่อยมีคนอยู่ นึกว่าเจ้าของไปต่างประเทศซะแล้ว. :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย dangpichit » 18 พ.ค. 2014, 17:38

ชาละวันสองแคว เขียน::) เข้ามาบ่อยๆ แต่เห็นบ้านปิดไม่ค่อยมีคนอยู่ นึกว่าเจ้าของไปต่างประเทศซะแล้ว. :lol: :lol: :lol:
าของ

ขอบคุณที่เข้ามาบ่อยๆ เจ้าของและเพื่อนๆ ไม่ค่อยได้เข้ามามัวไปคุยกันในไลน์ แต่ก็จะเข้ามาถ้าไม่ลืม 555

โพสต์ โดย dangpichit » 21 พ.ค. 2014, 18:39

:lol: :lol: :lol: ไอเดียเยี่ยมมากเลย แบบนี้ต้องสะสมอะหลั่ยเก่าไว้เยอะๆ ซะแล้ว :lol: :lol: :lol: