สอบถามร้านซ่อมจักรยานโบราณในเชียงใหม่ครับ

Moderator: หนูเบนท์, เล็ก..

สอบถามร้านซ่อมจักรยานโบราณในเชียงใหม่ครับ

โพสต์ โดย GI_ABCanimals » 28 ม.ค. 2011, 09:44

สอบถามร้านในเชียงใหม่ที่ซ่อมจักรยานโบราณครับ เช่น เปลี่ยนยาง เช็คเบรก อะไรประมาณนี้ครับผม

พอจะมีร้านไหนซ่อมได้บ้างครับ ขอบคุณครับ
การปั่นจักรยานนี่ทำให้เราหายเครียดได้เหมือนกันนะ

Re: สอบถามร้านซ่อมจักรยานโบราณในเชียงใหม่ครับ

โพสต์ โดย หนูเบนท์ » 06 ก.พ. 2011, 17:36

อื่ม..รู้ไว้ใช่ว่า...
อยากทราบเหมือนกันเน้อ...
แวะเยี่ยม : รวมชมรมจักรยาน เชียงใหม่ คลิกที่นี่

Re: สอบถามร้านซ่อมจักรยานโบราณในเชียงใหม่ครับ

โพสต์ โดย eakcoon » 10 ก.พ. 2011, 20:01

ประตูเชียงใหม่ครับตรงข้ามสยามทีวีเลยครับ