เรียน ผู้ดูแล web bord เรื่อง ขอออกจาก สมาชิกร้านค้า ออนไลน์ ในเดือน เมษายน 2018นี้ครับ

ขายจักรยานมือสองจากญี่ปุ่น สภาพสวย

Moderator: rungjapan

เรียน ผู้ดูแล web bord เรื่อง ขอออกจาก สมาชิกร้านค้า ออนไลน์ ในเดือน เมษายน 2018นี้ครับ

โพสต์ โดย rungjapan » 11 มี.ค. 2018, 15:00

เรียน ผู้ดูแล web bord เรื่อง ขอออกจาก สมาชิกร้านค้า ออนไลน์ ในเดือน เมษายน 2018นี้ครับ ร้่านตี้หลุงครับ
จึงเรียนมาเพื่อทราบ
ขอบคุณครับ
สำหรับเพื่อนพ้อง น้องพี่ ที่เคยได้อุดหนุนกันมา ผมได้ไปขายใน facebook ที่ใช้ชื่อ

ประเทือง ตั้งไพวรรณ

นะครับ ลอง เข้าไปดูได้ครับ
with love thanks you
ตี้หลุง