เเนะนำที่ปั่นจักรยานเเถวพระราม 2 ให้ด้วยครับ

Moderator: chanchaip

เเนะนำที่ปั่นจักรยานเเถวพระราม 2 ให้ด้วยครับ

โพสต์ โดย Kaosai » 17 มิ.ย. 2013, 16:18

บ้านอยู่เเถวท่าพระครับ ปั่นกันตรงไหนของเทียนทะเลครับ มีจุดรวมพลตรงไหน ขอพิกัดด้วยครับ ขอบคุณครับ
ชอบปั่นตอนเช้าๆครับ

Re: เเนะนำที่ปั่นจักรยานเเถวพระราม 2 ให้ด้วยครับ

โพสต์ โดย soontorn_bmta » 19 มิ.ย. 2013, 14:57

ถนนบางขุนเทียน-ชายทะเล จุดรวมส่วนใหญ่ วัดประทีป ใกล้ ๆ กรมขนส่ง เอารถใหญ่ขนมา ทีวัดมีพื้นที่จอดรถส่วนตัว ...เพื่อนๆ เยอะครับ ปั่นกันสนุกเลย ถนนดีแต่บางวันลมแรงครับ

Re: เเนะนำที่ปั่นจักรยานเเถวพระราม 2 ให้ด้วยครับ

โพสต์ โดย ่jiggalow » 26 มิ.ย. 2013, 00:22

รวมพลกันกี่โมงครับ ผมมือใหม่เพิ่งลองปั่นครับ อยากไปปั่นด้วย

โพสต์ โดย Ra Rama2 » 26 มิ.ย. 2013, 08:39

่jiggalow เขียน:รวมพลกันกี่โมงครับ ผมมือใหม่เพิ่งลองปั่นครับ อยากไปปั่นด้วย

Propop เขียน:รวมพลวันไหนกี่โมงครับ

วันเสาร์-อาทิตย์ 6.45 วัดปทีปครับ :mrgreen: