ขายล้ออลูเทพ rolf prima vigor alpha stealth ปรับราคาให้ครับ มีเพื่อนๆสนใจเรื่อยๆ

เชิญสมาชิกนำของเหลือใช้มือสองมาแบ่งปันกัน ผู้โพสต้องสมัครสมาชิกแล้วเท่านั้น

ขายล้ออลูเทพ rolf prima vigor alpha stealth ปรับราคาให้ครับ มีเพื่อนๆสนใจเรื่อยๆ

โพสต์ โดย redwing » 09 ต.ค. 2019, 22:40

เรื่องความลื่นไม่ต้องพูดถึง หาอ่านรีวิวดูได้ เป็นล้อตัวท็อปอลู
ใช้ลูกปืนตัวท็อปสุด ซีโร่เซรมิก (Zero Ceramic) จาก Enduro
และเทคโนโลยี T2 high engagement drive system ที่ช่วยให้ล้อคู่นี้ไปได้เร็วขึ้นสองเท่า!
-น้ำหนักรวม 1470 กรัมต่อคู่
ด้วยความที่เป็นล้ออลูขอบสูง สิ่งได้เหนือกว่าอลูตัวท็อปค่ายอื่นคือ มันได้ทั้งเขา และ ราบครับ
เคยไปลองเขาใหญ่ ขาลง เนินที่เคยส่งตอนปั่นด้วย shamal พอให้ล้อตัวนี้ กลายเป็นว่าไหลผ่านสบาย
ไม่ต้องกดบันไดส่ง สุดๆครับ...ลงเขาเบลคได้เต็มที่ไม่ต้องกลัวขอบบวมเหมือนคาร์บอน
ตำหนิมีบ้างตามรูป ขอบมีรอยขาวบ้างตามการใช้งาน แต่รวมๆยังหล่ออยุ่ครับ แกนปลดยังใสๆ
ประสิทธิภาพของล้อยังสมบูรณ์ ลื่นไหล เนียนๆ
สาเหตุที่ขาย ดีแค่ไหนมันก็อยากลองค่ายอื่นๆบ้างครับ สมบัติผลัดกันชม
ผมซื้อมามือหนึ่งนะครับ 40000 บาทไม่ได้ซื้อต่อจากใคร
ขอปล่อยต่อ 26500 บาทพร้อมยาง GP4000S รวมส่ง

ไม่มีคิวนะครับ ขอคนพร้อมโอน และ ให้สิทธิ์คนรับราคานี้ได้ก่อน
0982586805 สะดวกโทร กับ ไลน์นะครับ..ไล์ใช้เบอร์ได้เลย
นัดดูของได้ที่ เขต หนองจอก นิคมๆลาดกระบัง มีนบุรี
รูปภาพรูปภาพรูปภาพรูปภาพรูปภาพรูปภาพรูปภาพรูปภาพ