>> ลำนารายณ์ร่วมใจ เทิดไท้องค์ราชัน ครั้งที่4 <<

Moderator: narongrama4, โกโร่

>> ลำนารายณ์ร่วมใจ เทิดไท้องค์ราชัน ครั้งที่4 <<

โพสต์ โดย auy » 20 ธ.ค. 2009, 20:15

ก่อนอื่นขอขอบพระคุณที่จัดกิจกรรมดีๆแบบนี้นะครับ
ขอให้จัดแบบนี้ไปทุกๆปีนะครับ

รูปภาพ
ไม่มีอะไร..ชนะตัวเราได้.. นอกจากตัวเราเอง
ภาพประจำตัวสมาชิก
auy

Re: >> ลำนารายณ์ร่วมใจ เทิดไท้องค์ราชัน ครั้งที่4 <<

โพสต์ โดย auy » 20 ธ.ค. 2009, 20:21

หล่อไหมๆ
:lol: :lol:

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ไม่มีอะไร..ชนะตัวเราได้.. นอกจากตัวเราเอง

Re: >> ลำนารายณ์ร่วมใจ เทิดไท้องค์ราชัน ครั้งที่4 <<

โพสต์ โดย auy » 20 ธ.ค. 2009, 20:22

รออีกหน่อย อีกนิด อีกประมาณ กี่ปีดีอะนับก่อน :lol: จะไปเอามันมาให้ได้ :D :D :lol: :lol:

รูปภาพ

โพสต์ โดย auy » 20 ธ.ค. 2009, 20:22

รูปภาพ

โพสต์ โดย auy » 20 ธ.ค. 2009, 20:23

เรียกรวมแล้วเฮีย

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

โพสต์ โดย auy » 20 ธ.ค. 2009, 20:27

ปล่อยตัวแล้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

โพสต์ โดย rimclong » 20 ธ.ค. 2009, 20:29

ขออนุญาติมานั่งชมนะครับพี่อุ้ย ลงต่อเลยครับ :lol:
จักรยานยังมีอะไหล่..แต่หัวใจไม่มีสำรอง

โพสต์ โดย firstkung00 » 20 ธ.ค. 2009, 20:30

รอชมอยู่นะครับพี่อุ้ย >!!!!!!
FirstKY :D
▄▀▄▀ The best way to predict the future is to invent it.“วิธีที่ดีที่สุดในการทำนายอนาคตก็คือ การ""สร้าง""มันขึ้นมา” - Alan Kay ▀▄▀▄

โพสต์ โดย auy » 20 ธ.ค. 2009, 20:31

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

โพสต์ โดย auy » 20 ธ.ค. 2009, 20:31

firstkung00 เขียน:รอชมอยู่นะครับพี่อุ้ย >!!!!!!

ว่าแต่คนนี้ใครเอ๋ย

โพสต์ โดย auy » 20 ธ.ค. 2009, 20:32

rimclong เขียน:ขออนุญาติมานั่งชมนะครับพี่อุ้ย ลงต่อเลยครับ :lol:

คนนี้พอทราบน้องเรา

โพสต์ โดย firstkung00 » 20 ธ.ค. 2009, 20:34

auy เขียน:
firstkung00 เขียน:รอชมอยู่นะครับพี่อุ้ย >!!!!!!

ว่าแต่คนนี้ใครเอ๋ย

ผมเฟอซเองคับ เคยไปทักทายใน HI5 อะคับ
FirstKY :D
▄▀▄▀ The best way to predict the future is to invent it.“วิธีที่ดีที่สุดในการทำนายอนาคตก็คือ การ""สร้าง""มันขึ้นมา” - Alan Kay ▀▄▀▄

โพสต์ โดย auy » 20 ธ.ค. 2009, 20:35

รับทราบครับคุณน้อง

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

โพสต์ โดย rimclong » 20 ธ.ค. 2009, 20:36

auy เขียน:
rimclong เขียน:ขออนุญาติมานั่งชมนะครับพี่อุ้ย ลงต่อเลยครับ :lol:

คนนี้พอทราบน้องเรา

ใช่ๆ ครับ วันเนี้ย ผมไปทักพี่พลู เป็นพี่อุ้ย :lol: :lol: :lol:
จักรยานยังมีอะไหล่..แต่หัวใจไม่มีสำรอง

โพสต์ โดย auy » 20 ธ.ค. 2009, 20:37

พ่อไม่ได้ถ่ายกลุ่มอื่นเลยตอนเข้ามา

รูปภาพ

พี่กอฟ SDL มาที่1 เลย
ที่2 จำชื่อไม่ได้
ที่3 พี่เก่ง จาก อักษะ2000
ที่4พี่ ดิว ของเรานี้เอง

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย auy เมื่อ 20 ธ.ค. 2009, 20:41, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.