พระรามสี่ เชิญทางนี้ครับพี่น้องประจำเดือนตุลาคม2553

Moderator: narongrama4, โกโร่

พระรามสี่ เชิญทางนี้ครับพี่น้องประจำเดือนตุลาคม2553

โพสต์ โดย narongrama4 » 01 ต.ค. 2010, 10:34

..ชมรมพระรามสี่เชิญชวนปั่นเพื่อสุขภาพในทริปยามค่ำคืนวันอังคาร และวันพฤหัสบดี เวลา 20.00 น. เชิญชวนไม่ว่าจะเป็นเสือหมอบหรือเสือภูเขา อากาศสบาย ๆ ท่านใดว่างก็เชิญ ที่สำคัญอย่าลืมหมวกป้องกันศีรษะ ไฟหน้า และไฟท้าย
จุดนัดพบร้านก๋วยเตี๋ยวนายพล มีลานจอดรถยนต์ รับได้มากกว่า 20 คัน เสือท่านใดว่างก็เชิญครับ
แนบไฟล์

Re: พระรามสี่ เชิญทางนี้ครับพี่น้องประจำเดือนตุลาคม2553

โพสต์ โดย narongrama4 » 01 ต.ค. 2010, 10:46

..ประเดิมเดือนใหม่ด้วยงานนี้เลยครับพี่น้อง
แนบไฟล์

Re: พระรามสี่ เชิญทางนี้ครับพี่น้องประจำเดือนตุลาคม2553

โพสต์ โดย auy » 01 ต.ค. 2010, 20:28

narongrama4 เขียน:..ประเดิมเดือนใหม่ด้วยงานนี้เลยครับพี่น้อง

ใครไปบ้างครับ
ไม่มีอะไร..ชนะตัวเราได้.. นอกจากตัวเราเอง

โพสต์ โดย aofone » 01 ต.ค. 2010, 20:40

สวัสดี...อีกครั้งครับ....
งานจอมบึง....ท่านใด้ไปเเข่งมั้งครับ.....เอาใจช่วยนะครับ
จักรยาน...มันสอนให้เรารู้จักตัวเราเองมากขึ้น...เพียงร่วมเดินทางไปกับมัน...เท่านั้น!

โพสต์ โดย bank gi » 01 ต.ค. 2010, 20:43

:D เอาใจช่วยด้วยค่ะ
~!@พริตตี้...มีไว้ให้พุ่งชน@!~
~!@แรงแบบ...พอเพียง@!~
~!@รักพระรามสี่เสมอ...ไม่เจอก็คิดถึง@!~

โพสต์ โดย taed » 01 ต.ค. 2010, 20:57

ฝนหยุดเมื่อไร จะไปเป็นตัวถ่วงครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
รับจ้างขนส่งปูน หรือขนย้ายด้วยรถบรรทุก

โพสต์ โดย yong_251 » 01 ต.ค. 2010, 22:57

เข้ามารายงานตัวครับ..... :ugeek:
คำขวัญจังหวัดนนทบุรี
พระตำหนักสง่างาม ลือนามสวนสมเด็จ
เกาะเกล็ดแหล่งดินเผา วัดเกาะนามระบือ
เลื่องลือทุเรียนนท์ งามน่ายลศูนย์ราชการ

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จอยู่ที่นั้น

โพสต์ โดย narongrama4 » 02 ต.ค. 2010, 07:14

auy เขียน:
narongrama4 เขียน:..ประเดิมเดือนใหม่ด้วยงานนี้เลยครับพี่น้อง

ใครไปบ้างครับ

.มีพี่โกโร่ พี่วุธ น้องก้อง พ่อ
yong_251 เขียน:เข้ามารายงานตัวครับ..... :ugeek:

.อากาศเริ่มเย็นแล้วหรือยังครับพี่โย่ง

โพสต์ โดย เสือชายหาด » 02 ต.ค. 2010, 09:36

รายงานตัวครับ กลับจากภูเก็ตเมื่อวาน
ได้งานใหม่ที่นี่แล้วครับ ยังไม่เริ่มงาน คงขี่จักรยานได้ไกลๆมันส์ๆซัก 2-3 วัน
แล้วเจอกันครับ พี่น้อง

โพสต์ โดย เสือชายหาด » 02 ต.ค. 2010, 09:41

รอบเกาะภูเก็ต 3 ชั่วโมงกว่า โค ตะ ระ เขาเลย หัวใจแทบหลุด ออกมากอง แต่บรรยากาศ ดีมาก โดนเจ้าถิ่น แซงหน้าตาเฉย อยากบอกพี่แกว่าต้องปรับเกียร์หน่อย เสียงแก๊กๆตลอดเลย แต่ยังแซงไปสบายๆ แนะนำให้เพื่อนๆเอารถไปด้วยนะ ถ้ามีโอกาส

โพสต์ โดย auy » 02 ต.ค. 2010, 21:46

พรุ่งนี้เจอกันจอมบึงครับ
ไม่มีอะไร..ชนะตัวเราได้.. นอกจากตัวเราเอง

โพสต์ โดย MandM » 04 ต.ค. 2010, 17:36

narongrama4 เขียน:..ชมรมพระรามสี่เชิญชวนปั่นเพื่อสุขภาพในทริปยามค่ำคืนวันอังคาร และวันพฤหัสบดี เวลา 20.00 น. เชิญชวนไม่ว่าจะเป็นเสือหมอบหรือเสือภูเขา อากาศสบาย ๆ ท่านใดว่างก็เชิญ ที่สำคัญอย่าลืมหมวกป้องกันศีรษะ ไฟหน้า และไฟท้าย
จุดนัดพบร้านก๋วยเตี๋ยวนายพล มีลานจอดรถยนต์ รับได้มากกว่า 20 คัน เสือท่านใดว่างก็เชิญครับ

ถามแบบยังไม่ค้น google น่ะครับว่า ร้านก๋วยเตี๋ยวนายพล อยู่ตรงไหน อยากร่วมด้วยครับ

โพสต์ โดย bank gi » 04 ต.ค. 2010, 19:38

MandM เขียน:
narongrama4 เขียน:..ชมรมพระรามสี่เชิญชวนปั่นเพื่อสุขภาพในทริปยามค่ำคืนวันอังคาร และวันพฤหัสบดี เวลา 20.00 น. เชิญชวนไม่ว่าจะเป็นเสือหมอบหรือเสือภูเขา อากาศสบาย ๆ ท่านใดว่างก็เชิญ ที่สำคัญอย่าลืมหมวกป้องกันศีรษะ ไฟหน้า และไฟท้าย

ถามแบบยังไม่ค้น google น่ะครับว่า ร้านก๋วยเตี๋ยวนายพล อยู่ตรงไหน อยากร่วมด้วยครับ

viewtopic.php?f=38&t=1659 ตามนี้เลยครับ
~!@พริตตี้...มีไว้ให้พุ่งชน@!~
~!@แรงแบบ...พอเพียง@!~
~!@รักพระรามสี่เสมอ...ไม่เจอก็คิดถึง@!~

โพสต์ โดย narongrama4 » 05 ต.ค. 2010, 07:42

เสือชายหาด เขียน:รอบเกาะภูเก็ต 3 ชั่วโมงกว่า โค ตะ ระ เขาเลย หัวใจแทบหลุด ออกมากอง แต่บรรยากาศ ดีมาก โดนเจ้าถิ่น แซงหน้าตาเฉย อยากบอกพี่แกว่าต้องปรับเกียร์หน่อย เสียงแก๊กๆตลอดเลย แต่ยังแซงไปสบายๆ แนะนำให้เพื่อนๆเอารถไปด้วยนะ ถ้ามีโอกาส

..มีโอกาสไม่พลาดแน่นอน

โพสต์ โดย narongrama4 » 05 ต.ค. 2010, 17:54

ขอเสียงหน่อยครับ

มีใคร กินเจ กันบ้างคร๊าบบบบ

กำลังจะสั่งอาหารวันงาน