"พระรามสี่"กับ"พฤษภาท้าฝัน"ของนาย โกโร่

Moderator: narongrama4, โกโร่

"พระรามสี่"กับ"พฤษภาท้าฝัน"ของนาย โกโร่

โพสต์ โดย narongrama4 » 01 พ.ค. 2011, 11:19

รายละเอียด นายโกโร่ มาลงให้เพื่อนๆทราบด่วน "ภาพร้าน"แผนที่"พร้อมทั้งวันเปิดร้านและกิจกรรมนะน้อง

Re: "พระรามสี่"กับ"พฤษภาท้าฝัน"ของนาย โกโร่

โพสต์ โดย taed » 01 พ.ค. 2011, 17:27

รอชมๆ :mrgreen:
รับจ้างขนส่งปูน หรือขนย้ายด้วยรถบรรทุก

Re: "พระรามสี่"กับ"พฤษภาท้าฝัน"ของนาย โกโร่

โพสต์ โดย Boung-Hybrid » 01 พ.ค. 2011, 18:46

ขอให้เจ้าภาพจงเจริญ :D :D
-:-HMC-:-

โพสต์ โดย โกโร่ » 01 พ.ค. 2011, 23:11

เรียนเชิญเพื่อนๆ ทุกท่านมาร่วมเจอะเจอ ร่วมค๊อกเทลปาร์ตี้กัน เนื่องในวันคิดถึงเพื่อนนะครับ
วันเสาร์ที่ 7 พฤษภาคม นี้ 6 โมงเย็นถึง 6 โมงเช้า :twisted: นะครับ
เอาแผนที่ร้านก่อนนะครับ
(คลิ๊กซูมที่ +- และ คลิ๊กแผนที่ค้างเลื่อนเลยได้ครับ)

แสดงแผนที่ ร้าน Let's Bike แบบเต็มจอ

อธิบายเป็นคำพูดก็ ซ.แจ้งวัฒนะ 33 ก็คือ ซ. เมืองทองธานีครับ เข้ามาตรงมาประมาณ 400 ม. จะเจอบึงน้ำ อยู่ 2 ข้างซ้ายขวา ตรงต่อมาอีกประมาณ 50 ม. จะเห็นร้าน Let's Bike ประตูสีน้ำเงินอยู่ฝั่งขวา ติดกับร้านลักกี้คาราโอเกะและร้านบ้านรักฟัน ตรงข้ามกับอาคารวันดีสยาม จอดรถหลังร้านก็ได้ครับ (ให้ตรงต่อไปอีก 100 ม. เลี้ยวขวาซอยแรก แล้ววนมาจอดหลังร้านได้)

กิจกรรมมีดังนี้ครับ
18.00 พบปะพูดคุยรับประทานค๊อกเทล
19.00 เริ่มร้องคาราโอเกะที่ในร้าน
19.30 สังเกตุการณ์ และทำความรู้จักน้องๆร้านข้างๆ ทางหน้าร้าน เพื่อความสัมพันธ์อันดีของร้านในอนาคต
20.00 เริ่มร้องคาราโอเกะ่ีที่นอกร้าน
21.00 สังเกตุการณ์ และทำความรู้จักน้องๆร้านข้างๆ จากทางหลังร้าน เพื่อศึกษาพฤติกรรมของร้านค้าบริเวณนั้น
22.00 เริ่มร้องคาราโอเกะที่ร้านข้างๆ
6.00 แยกย้ายกลับบ้าน

ล้อเล่นนะครับ เดี๋ยวพี่ๆจะขอวีซ่าไม่ผ่าน โดยเฉพาะคนมีครอบครัว หลักๆก็คือ กิน ดื่ม คุย ร้อง ส่วนจะมีวงย่อยอะไรเพิ่มเติม ก็ได้ตามสบายเลยครับ
ร้านเปิดทำการวันแรก วันอังคารที่ 10 พฤษภาคมนะครับ เปิด อังคารถึง อาทิตย์ 10.00 น.-20.00 น. เรียนเชิญทุกท่านได้เสมอนะครับ
ส่วนรูป ขอให้ไปดูด้วยตาตนเองครับ เดี๋ยวไม่ตื่นเต้น :mrgreen:

โพสต์ โดย เสือjod » 02 พ.ค. 2011, 15:10

กิจกรรมมีดังนี้ครับ
18.00 พบปะพูดคุยรับประทานอาหาร
19.00 เริ่มร้องคาราโอเกะที่ในร้าน
19.30 สังเกตุการณ์ และทำความรู้จักน้องๆร้านข้างๆ ทางหน้าร้าน เพื่อความสัมพันธ์อันดีของร้านในอนาคต
20.00 เริ่มร้องคาราโอเกะ่ีที่นอกร้าน
21.00 สังเกตุการณ์ และทำความรู้จักน้องๆร้านข้างๆ จากทางหลังร้าน เพื่อศึกษาพฤติกรรมของร้านค้าบริเวณนั้น
22.00 เริ่มร้องคาราโอเกะที่ร้านข้างๆ
6.00 แยกย้ายกลับบ้าน

เปิดร้านคาราโอเกะเลยดีกว่า555 :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย เสือjod » 02 พ.ค. 2011, 15:11

ขอแสดงความยินดีล่วงหน้ากับโกโรและร้านจักรยานครับ :D :D :D

โพสต์ โดย ม้าเหล็ก » 02 พ.ค. 2011, 15:28

:D ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรือง ขายดิบขายดี มีลูกค้าเยอะ ๆ :lol: (แล่วมีสาขาย่อยทั่วประเทศเลย) เพิ่อน ๆ ชาวจักรยานทุกท่านอย่างลืมไปอุดหนุนครับ แหม่ ก็กิจการของพรรคพวกเราเอง
[ "GOODSTART"การเริ่มต้นที่ดีเท่ากับว่ามีชัยไปกว่าครึ่ง"WELL BEGUN IS HALF DONE"

โพสต์ โดย เสือชายหาด » 02 พ.ค. 2011, 18:03

ยังงี้ต้องอุดหนุน แล้วจะแวะไป แต่ผมไม่เคยไปนะ ร้านลัคโก้ง ลัคกี้อะไรน่ะ

โพสต์ โดย หลุยส์ » 02 พ.ค. 2011, 19:00

ขอให้ขายดีทุกวันนะครับ เสียดายไม่ได้อยู่แถวนั้น ไม่งั้นจะไปช่วยอุดหนุน

โพสต์ โดย โกโร่ » 02 พ.ค. 2011, 19:13

เสือjod เขียน:ขอแสดงความยินดีล่วงหน้ากับโกโรและร้านจักรยานครับ :D :D :D

ขอบคุณมากครับพี่จ๊อด

ม้าเหล็ก เขียน::D ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรือง ขายดิบขายดี มีลูกค้าเยอะ ๆ :lol: (แล่วมีสาขาย่อยทั่วประเทศเลย) เพิ่อน ๆ ชาวจักรยานทุกท่านอย่างลืมไปอุดหนุนครับ แหม่ ก็กิจการของพรรคพวกเราเอง

อันนี้หมายถึงร้านคาราโอเกะหรือเปล่าครับพี่ :roll: ขอบคุณมากครับ

เสือชายหาด เขียน:ยังงี้ต้องอุดหนุน แล้วจะแวะไป แต่ผมไม่เคยไปนะ ร้านลัคโก้ง ลัคกี้อะไรน่ะ

ขอบคุณครับพี่ แต่รู้สึกว่าน้องๆเค้าถามหาพี่อยู่นะครับ :o

หลุยส์ เขียน:ขอให้ขายดีทุกวันนะครับ เสียดายไม่ได้อยู่แถวนั้น ไม่งั้นจะไปช่วยอุดหนุน

ขอบคุณมากครับ ไม่ต้องห่วงครับพี่เดี๋ยวนี้ออนไลน์ส่งทั่วไทยครับ :mrgreen:

โพสต์ โดย อ๊อดบางโพ » 02 พ.ค. 2011, 20:38

ยินดีด้วยครับอย่าลืมเครื่องดนตรีด้วยนะ ให้พวกพี่ช่วยเล่นและร้อง ..ร้านข้างๆด้วย :)

โพสต์ โดย อู๊ด » 03 พ.ค. 2011, 07:52

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ ขอให้กิจการรุ่งเรืองเงินไหลมาเทมามีลูกค้าเยอะๆนะครับคุณโกโร่ :D

โพสต์ โดย narongrama4 » 03 พ.ค. 2011, 08:32

ยินดีด้วยกับก้าวแรกเดินต่อไปน้อง
อย่าลืมติดต่อกับผู้ผลิตรายนี้ละ ตามลิ๊งค์
viewtopic.php?f=53&t=322691

โพสต์ โดย Boung-Hybrid » 03 พ.ค. 2011, 12:09

วันนี้ขี่กันมั้ยครับ เอาหมอบมาขี่ไม่งั้นจะไม่ทันเบี้ยวเอา อิอิ
-:-HMC-:-