คุยกัน ปั่นสนุก กับNook-Naan

Moderator: P-41

Re: คุยกัน ปั่นสนุก กับNook-Naan

โพสต์ โดย P-41 » 03 พ.ค. 2010, 16:34

ด.ช ทัชกร เข้าเปิดกระทู้ใหม่กันแล้วนะ หาเอาเอง

Re: คุยกัน ปั่นสนุก กับNook-Naan

โพสต์ โดย ทัชชกร วรนิวัฒน์ » 03 พ.ค. 2010, 16:38

สวัสดีเช่นกันนะครับ หนุกหนาน สาขาหน้าวัด ครับ :mrgreen:
คืนชีวิต @ คิดห่วงใยผืนโลก

โพสต์ โดย ทัชชกร วรนิวัฒน์ » 03 พ.ค. 2010, 16:43

รบกวนพี่ P-41 ช่วยชี้ทางสว่างให้ด้วยครับ

โพสต์ โดย วิรัตน์ ปิ่นทอง » 13 มิ.ย. 2010, 11:43

น้าหนู ( วิโรจน์ ปิ่นทอง ) ฝากบอกขอบคุณพี่ Nook Naan มากๆ ครับ ที่ให้โอกาส ร่วมทีมนักปั่น จะพยามยามฝึกให้มาก จะได้ร่วม Trip บ่อยๆครับ คงจะ้ต้องมีประสบการณ์อีกนานที่จะเป็นหัวลากครับ ต้องขอขอบคุณจริงครับ
การที่เราจะเป็นคนดีสักคน ไม่จำเป็นต้องแสดงตัวตนให้สังคมรู้ แต่ถ้าทำความดีแล้วย่อมจะมีคนรู้ได้โดยอัตโนมัติด้วยผลงานนั้นๆ

โพสต์ โดย ทัชชกร วรนิวัฒน์ » 14 มิ.ย. 2010, 13:18

พี่วิรัตน์ ครับหนุกหนาน ล่าสุดตอนนี้ไปอยู่เดือน มิถุนายน แล้วครับ :mrgreen:

โพสต์ โดย wat3355 » 23 มิ.ย. 2010, 11:36

สวัสดีครับทุกๆท่านชาว หนุกหนาน แวะมาทักทายครับ พอดีมีพี่ในห้องนี้โทรคุยกันเรื่องเฟรมจักรยานนิดหน่อย แล้วก็ชักชวนให้แวะมาพูดคุยกัน งัยๆก็ขอแวะเข้ามาเป็นขาประจำด้วยสักคนนะครับ ชอบขี่จักรยานมากครับ ผมอยู่ภูเก็ตถ้ามีโอกาสคงได้ไปร่วมออกทริปด้วยกันสักครั้ง ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย YOU KNOW WHO » 23 มิ.ย. 2010, 14:12

wat3355 เขียน:สวัสดีครับทุกๆท่านชาว หนุกหนาน แวะมาทักทายครับ พอดีมีพี่ในห้องนี้โทรคุยกันเรื่องเฟรมจักรยานนิดหน่อย แล้วก็ชักชวนให้แวะมาพูดคุยกัน งัยๆก็ขอแวะเข้ามาเป็นขาประจำด้วยสักคนนะครับ ชอบขี่จักรยานมากครับ ผมอยู่ภูเก็ตถ้ามีโอกาสคงได้ไปร่วมออกทริปด้วยกันสักครั้ง ขอบคุณครับ

เชิญเข้าไปพูดคุยกันได้ที่นี่เลยครับ viewtopic.php?f=2&t=191617&start=540

โพสต์ โดย San TOT & S.RAMA IV » 18 ก.ค. 2010, 02:53

มีแฮ๊บมีปี้ เบริด์เดย์ครับพี่ เชษฐ
==ถึงบ้านแล้ว ก็อย่างที่ว่าแหละลงพระรามสี่ยิงพิกัด 140 ไม่มีให้เล่นก็ได้แค่ดีแหละ โชคดีมีชัย ร่ำรวยจนเพื่อน ๆ พรรณนาถึง 555
ดีใจที่มีโอกาสได้ร่วมแจมข้าวเย็นกับโกเหลียง และพี่ปอง รวมถึงเพื่อน ๆ ทุกท่าน นอนหลับให้ฝันได้เงินหมื่น พอตื่นได้เงินแสนอยู่ในกำมือ

รูปภาพ
สรุปทริปเก่า ๆ ประมวลไว้หน้า 1 แบบฉบับของ San TOT ตามลิงค์

viewtopic.php?f=56&t=589052

โพสต์ โดย CNC » 25 ต.ค. 2010, 07:58

เจอทริป BC ตื่นกันยังอ่ะ... :mrgreen:
แนบไฟล์
Across The World Between U and I....Memory Will Not Die But Pain is Ephemeral...

โพสต์ โดย ยศ1885 » 25 ต.ค. 2010, 21:45

CNC เขียน:เจอทริป BC ตื่นกันยังอ่ะ... :mrgreen:

ผิดห้องแล้วครับ

โพสต์ โดย วิรัตน์ ปิ่นทอง » 12 ธ.ค. 2010, 17:36

รูปภาพ
การที่เราจะเป็นคนดีสักคน ไม่จำเป็นต้องแสดงตัวตนให้สังคมรู้ แต่ถ้าทำความดีแล้วย่อมจะมีคนรู้ได้โดยอัตโนมัติด้วยผลงานนั้นๆ