ประเดิมบอร์ด "ThaiNCC" เชิญผู้สนใจและสมาชิกแนะนำตัวที่นี่ครับ

Moderator: น้าเป็ด..., βlue$ushi™, paravatee

Re: ประเดิมบอร์ด "ThaiNCC" เชิญผู้สนใจและสมาชิกแนะนำตัวที่นี่ครับ

โพสต์ โดย paravatee » 19 ม.ค. 2012, 20:07

เยสสสสสสสสสสสส :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

Re: ประเดิมบอร์ด "ThaiNCC" เชิญผู้สนใจและสมาชิกแนะนำตัวที่นี่ครับ

โพสต์ โดย เต่าอาร์ก้อน » 19 ม.ค. 2012, 21:07

paravatee เขียน:เยสสสสสสสสสสสส :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

หมายเลข66รายงานตัวคร๊าาาาบ..อิ อิ
ทำที่จับจักรยานแสตนเลสและดาวน์ฮิลล์(ราคาถูกเพราะทำเอง)
รับติดตั้งแร๊คจักรยานแสตนเลสติดรถกระบะทุกรุ่น4ประตูก็ได้ครับ
เต่าไม่ช้าเสมอไป
viewtopic.php?f=3&t=310840

โพสต์ โดย paravatee » 19 ม.ค. 2012, 21:09

เต่าอาร์ก้อน เขียน:
paravatee เขียน:เยสสสสสสสสสสสส :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

หมายเลข66รายงานตัวคร๊าาาาบ..อิ อิ

รับเช็คชื่อในทันทีค่ะ ...คริคริ :P :P :P

โพสต์ โดย βlue$ushi™ » 20 ม.ค. 2012, 16:52

paravatee เขียน:
เต่าอาร์ก้อน เขียน:

รับเช็คชื่อในทันทีค่ะ ...คริคริ :P :P :P

ดี...ทำงานทำการซะบ้างงงง :P :P :P

โพสต์ โดย βlue$ushi™ » 20 ม.ค. 2012, 19:40

pao_pod เขียน:ยินดีด้วยครับ >_<

ขอต้อนรับสมาชิกคนที่ ๑๐๒ ครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

pao_pod เขียน:สวัสดีครับ
แวะมาตามสัญญา ผมเต่า ที่เจอที่พันธ์ทิพย์ครับ
เห็นทริปแล้ว อยากไป แต่หาเงินก่อน
แล้วเจอกันครับ ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย เต่าอาร์ก้อน » 20 ม.ค. 2012, 21:02

งานเข้าแล้วครับมี..เต่า2คนแล้ว..มีเต่าอีกรึเปล่าครับจะได้จัดหมวดหมู่เต่าเอาไว้ครับ อิ อิ
รูปภาพ :idea: :idea: :idea: :idea: รูปภาพ
ทำที่จับจักรยานแสตนเลสและดาวน์ฮิลล์(ราคาถูกเพราะทำเอง)
รับติดตั้งแร๊คจักรยานแสตนเลสติดรถกระบะทุกรุ่น4ประตูก็ได้ครับ
เต่าไม่ช้าเสมอไป
viewtopic.php?f=3&t=310840

โพสต์ โดย paravatee » 20 ม.ค. 2012, 22:00

เต่าอาร์ก้อน เขียน:งานเข้าแล้วครับมี..เต่า2คนแล้ว..มีเต่าอีกรึเปล่าครับจะได้จัดหมวดหมู่เต่าเอาไว้ครับ อิ อิ
รูปภาพ :idea: :idea: :idea: :idea: รูปภาพ

ถ้ามีเกิน 2 เต่า คงต้องเป็น ทริปเปิ้ล เต่า แว๊วววววววว คริคริ :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย ravinjun » 23 ม.ค. 2012, 19:29

>>ravinjun<<
รวินท์ รัชตะวรรณ (จุน)
24 ซ.ประดิพัทธ์ 21 ถ.ประดิพัทธ์ แขวงสามเสนใน เขตพญาไท กทม. 10400
โทร. 089-446-6446
email: ravinjun@gmail.com

โพสต์ โดย βlue$ushi™ » 24 ม.ค. 2012, 16:50

ravinjun เขียน:>>ravinjun<<
24 ซ.ประดิพัทธ์ 21 ถ.ประดิพัทธ์ แขวงสามเสนใน เขตพญาไท กทม. 10400

ยินดีต้อนรับครับ ขนาดเป็นสต๊าฟนะเนี่ย แต่เพิ่งหาบ้านเจอ :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย paravatee » 24 ม.ค. 2012, 21:08

βlue$ushi™ เขียน:
ravinjun เขียน:>>ravinjun<<

ยินดีต้อนรับครับ ขนาดเป็นสต๊าฟนะเนี่ย แต่เพิ่งหาบ้านเจอ :lol: :lol: :lol:

ม่ะรู้เค๊าแอบไปทำรัยมาไม่รู้เน๊อะ คริคริ โดนปรับแน่ ๆ พี่จุล :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย ตารี » 25 ม.ค. 2012, 07:18

:twisted: :twisted: ตารีอีกหนึ่งเสียงหนึ่งครับ :D :D
...สี่สายน้ำชวนคุย....viewtopic.php?f=2&t=89502
...วันวาน ของ "หวานเย็น" viewtopic.php?f=56&t=442494

ภาพประจำตัวสมาชิก
Dhandranunda
083970โหลโหลโหล

โพสต์ โดย Dhandranunda » 25 ม.ค. 2012, 18:37

ผมเป็นพวกไปๆ มาๆ ครับ ร่วมทริปกับน้าเป็ดกี่ครั้งลืมเอาสมุดพกไปทุกที เวรกรรม... ;)
ขวด

The Power Of Slow Ride