(สัพเพเหระ)ธันวา ๒ ฮ่า ฮ่า ฮ่า ชาวประชา ๔ ทิศรวมใจ ถวายพระพร

Moderator: น้าเป็ด..., βlue$ushi™, paravatee

(สัพเพเหระ)ธันวา ๒ ฮ่า ฮ่า ฮ่า ชาวประชา ๔ ทิศรวมใจ ถวายพระพร

โพสต์ โดย βlue$ushi™ » 28 ก.พ. 2012, 14:51

ย้อนหลังนิดนึงนะครับ :lol: :lol: :lol:

รูปภาพ
สุขสันต์วันเกิดครับ น้าเป็ด :mrgreen:

Re: (สัพเพเหระ)กุมภา ๒ ฮ่า ฮ่า ฮ่า วาเลนไทน์ผ่านพ้นไป...มา HBD น้าเป็ด กันคร๊าฟฟฟ

โพสต์ โดย paravatee » 03 มี.ค. 2012, 08:42

ย้อนนานจังพี่ชายเรา คริคริ วันอาทิตย์ที่ 11/03/55 ไปไหนคะ เปิดกระทู้ป่าวจ๊ะ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

Re: (สัพเพเหระ)กุมภา ๒ ฮ่า ฮ่า ฮ่า วาเลนไทน์ผ่านพ้นไป...มา HBD น้าเป็ด กันคร๊าฟฟฟ

โพสต์ โดย βlue$ushi™ » 07 มี.ค. 2012, 17:30

paravatee เขียน:ย้อนนานจังพี่ชายเรา คริคริ วันอาทิตย์ที่ 11/03/55 ไปไหนคะ เปิดกระทู้ป่าวจ๊ะ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

รู้แล้วนะ ว่า ๑๑ ไปไหน
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=400&t=443527

๒๔-๒๕ ไปบางแสนกัน
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=57&t=457818

รูปภาพ

น้าเป็ด อาทิตย์ 14 ตุลาคม

โพสต์ โดย jimmymtb » 10 ต.ค. 2012, 14:09

สอบถามน้าเป็ด ครับ.
อาทิตย์ที่ 14 ตุลาคมนี้ไม่มี ทริปเหรอครับ..
....jimmy/Dindaeng......Line ID : 0816419753
ฝาก ร้านขนมปังแบบญี่ปุ่นด้วยครับ...Facebook.com/hanabachi.bkk

Re: น้าเป็ด อาทิตย์ 14 ตุลาคม

โพสต์ โดย βlue$ushi™ » 13 ต.ค. 2012, 14:27

jimmymtb เขียน:สอบถามน้าเป็ด ครับ.
อาทิตย์ที่ 14 ตุลาคมนี้ไม่มี ทริปเหรอครับ..

ตามนี้เลยครับ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=400&t=570280

Re: (สัพเพเหระ)ตุลา ๒ ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฝนซ่า ยังไม่ซา อย่าไปกลัว...ปั่นกันให้ทั่วท้าฝน...เอย

โพสต์ โดย น้าเอก รฟท. » 17 ต.ค. 2012, 08:38

:P :arrow เออ..ดีนี่น้าบู...เปลี่ยนหัวกระทู้เสียใหม่น่าจะใช้ได้ดีน๊ะฯ เช่น "ThaiNCC ชวนคุยสัพเพเหระ! " หรือ ThaiNCC เฮฮา..สาระ.. มีคำว่า ThaiNCC..ไว้ด้วยดีน๊ะ.. ลองใหม่เดี๋ยวน้าเอก..เข้ามาช่วยปั่นกระทู้ให้ด้วยคนหนึ่ง...
ปั่นไปเรื่อยๆ (แบบว่า เร็ว หลง เลย) เหนื่อยนักพักหยุด ปั่นไป ชิมไป สไตร์ น้าเอก รฟท.

Re: (สัพเพเหระ)ตุลา ๒ ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฝนซ่า ยังไม่ซา อย่าไปกลัว...ปั่นกันให้ทั่วท้าฝน...เอย

โพสต์ โดย roychob » 17 ต.ค. 2012, 08:47

ผมเข้ามาฟังอยู่น่ะครับ แต่ไ่ม่ได้ส่งเสียง :D :D :D
“ความจริงใจพบเจอได้ แต่เรียกหาไม่ได้
สหายคบหาได้ แต่เหนี่ยวรั้งไว้ไม่ได้ ”
•••ร้อยโฉบ•••

โพสต์ โดย paravatee » 17 ต.ค. 2012, 08:48

น้าเอก รฟท. เขียน::P :arrow เออ..ดีนี่น้าบู...เปลี่ยนหัวกระทู้เสียใหม่น่าจะใช้ได้ดีน๊ะฯ เช่น "ThaiNCC ชวนคุยสัพเพเหระ! " หรือ ThaiNCC เฮฮา..สาระ.. มีคำว่า ThaiNCC..ไว้ด้วยดีน๊ะ.. ลองใหม่เดี๋ยวน้าเอก..เข้ามาช่วยปั่นกระทู้ให้ด้วยคนหนึ่ง...

หนูช่วยด้วยคนค่ะพ่อ ....ช่วยปั่นให้ป่วนได้มั๊ยคะ :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย βlue$ushi™ » 17 ต.ค. 2012, 09:00

น้าเอก รฟท. เขียน::P :arrow เออ..ดีนี่น้าบู...เปลี่ยนหัวกระทู้เสียใหม่น่าจะใช้ได้ดีน๊ะฯ เช่น "ThaiNCC ชวนคุยสัพเพเหระ! " หรือ ThaiNCC เฮฮา..สาระ.. มีคำว่า ThaiNCC..ไว้ด้วยดีน๊ะ.. ลองใหม่เดี๋ยวน้าเอก..เข้ามาช่วยปั่นกระทู้ให้ด้วยคนหนึ่ง...

ที่ไม่ได้ขึ้นต้นด้วย ThaiNCC เพราะมันเป็นห้อง ThaiNCC อยู่แล้วครับ...
ในหน้ารวมมันก็จะแจ้งไว้แล้วครับ...ขอบพระคุณอีกครั้งครับ น้าเอก :mrgreen:

ใครอยากคุยกับ น้าเอก ในfb ก็เชิญคลิ๊กที่รูปเลยนะคร๊าฟฟฟฟ :mrgreen: ผมเองก็อยู่แถวนั้น :lol:

รูปภาพ