(ชวนปั่น)CMBKK(Day)#20 วันที่ ๙ ธค.๕๕ ไปเที่ยวหนองจอก ร้านสู้แค่หมด เรือนแพฟิชชิ่งปาร์ค

Moderator: น้าเป็ด..., βlue$ushi™, paravatee

Re: (ชวนปั่น)CMBKK(Day)#20 วันที่ ๙ ธค.๕๕ ไปเที่ยวหนองจอก ร้านสู้แค่หมด เรือนแพฟิชชิ่งปาร์ค

โพสต์ โดย RJarnSam » 03 ธ.ค. 2012, 13:58

น่าสนปักไว้ก่อน
ขอบคุณในมิตรภาพนักปั่น

http://www.facebook.com/profile.php?id=716591917

อ.Sam แสนชัย ที่ปรึกษาวุฒิสภา ผู้ช่วยสมาชิกสภากทม.
สุดยอดแฟนพันธุ์แท้โฆษณา MeIDEAS Creative Academy
Mind Clinic รพ.บีแคร์ รพ.ปิยะเวช สะกดจิตยามดึก FM 90.5 เสาร์ ตี 3
คนไทยมีไอเดีย http://www.mangotv.tv/home/program/thai-idea/

Re: (ชวนปั่น)CMBKK(Day)#20 วันที่ ๙ ธค.๕๕ ไปเที่ยวหนองจอก ร้านสู้แค่หมด เรือนแพฟิชชิ่งปาร์ค

โพสต์ โดย max69 » 03 ธ.ค. 2012, 17:12

ไปด้วยจ้า แต่จะไปรอตรงไหนดีน่า สวนรถไฟหรือไปดักตรงวัดแจ้งลำหินดีหนอ :roll: :roll: :lol:
ปั่นเร็วผมไม่สู้ แต่ถ้าเรื่องกินจุผมสู้ตาย

โพสต์ โดย เสือทางโหด » 06 ธ.ค. 2012, 11:59

ไม่ติดธุระอะไรที่ไหน เจอกันครับที่สวนรถไฟ
จำหน่าย เต็นท์จักรยานทัวริ่ง หาซื้อได้แล้ววันนี้ที่่ http://www.tktadventureshop.com/product ... roduct=254

โพสต์ โดย tum_papertiger » 06 ธ.ค. 2012, 21:29

น้าบลู /เฮียสมชาย ..ครับ....ถ้าผมจะขอรอกลางทางที่วัดเสมียน....พวกเราจะขี่มาถึงซักกี่โมงครับ...
...............
ตั้ม
แนบไฟล์

โพสต์ โดย Pajingo » 06 ธ.ค. 2012, 22:52

ปักครับ :D
Pajingo Bike Clean & Service
บริการ...ประกอบ เซอร์วิส ถอดล้างจักรยาน ทุกซอกหลืบ
Line ID : pajingo_bike_clean
Facebook Fanpage : Pajingo Bike Clean

สนใจ...Pls Call.086-616-6688

โพสต์ โดย GT2008 » 07 ธ.ค. 2012, 12:03

น้าสมชายครับ...........
ทริป.."สู้แค่หมด เรือนแพฟิชชิ่งปาร์ค"
ผมไปไม่ได้แล้วอะครับ :(
มีงานด่วนเข้า...เซ็งเลย :evil:

ปั่นกันหนุกหนานนะครับ :D

โพสต์ โดย βlue$ushi™ » 07 ธ.ค. 2012, 12:50

tum_papertiger เขียน:น้าบลู /เฮียสมชาย ..ครับ....ถ้าผมจะขอรอกลางทางที่วัดเสมียน....พวกเราจะขี่มาถึงซักกี่โมงครับ...
...............
ตั้ม

แปดโมงหน่อย ๆ ก็น่าจะถึงแล้วครับ :mrgreen:

Re: CM DAY 9 ธค.55 ไปเที่ยวหนองจอก ร้านสู้แค่หมด เรือนแพฟิชชิ่งปาร์ค

โพสต์ โดย Ratapon » 07 ธ.ค. 2012, 23:41

ตันซ่งไช้ เขียน:9 ธค.55 เวลา7.30 ออกจากสวนรถไฟจุดนัดพบเดิมคร้าบ ไปกลับไม่เกินร้อยโล

อยากจะไปด้วยครับ ไม่ทราบว่านัดเจอกันที่จุดไหนของสวนรถไฟครับ
ผมอยากจะขอทราบเวลาคร่าวๆว่าจะกลับมาถึงกันประมาณกี่โมงครับ เผื่อกะเวลาทำธุระต่อได้
ขอบคุณมากครับ
"จงเปรี้ยวในความคิด แต่ใช้ชีวิตอย่างเรียบง่าย" - ภัทราวดี มีชูธน

Re: CM DAY 9 ธค.55 ไปเที่ยวหนองจอก ร้านสู้แค่หมด เรือนแพฟิชชิ่งปาร์ค

โพสต์ โดย ตันซ่งไช้ » 08 ธ.ค. 2012, 05:27

Ratapon เขียน:
ตันซ่งไช้ เขียน:9 ธค.55 เวลา7.30 ออกจากสวนรถไฟจุดนัดพบเดิมคร้าบ ไปกลับไม่เกินร้อยโล

อยากจะไปด้วยครับ ไม่ทราบว่านัดเจอกันที่จุดไหนของสวนรถไฟครับ
ผมอยากจะขอทราบเวลาคร่าวๆว่าจะกลับมาถึงกันประมาณกี่โมงครับ เผื่อกะเวลาทำธุระต่อได้
ขอบคุณมากครับ

จุดนัดพบอยู่ไกล้ประตูทางเข้าที่มาจากที่จอดรถ บริเวณรูปปั้นเด็กขี่จักรยาน ไกล้ๆกันจะมีขบวนรถไฟโบราญ ถ้าเข้ามาแล้วพบนักจักรยานนั่งๆยืนๆรอกันอยู่ละก็ใข่เลย......เวลากลับก็ตามสะดวกครับสามารถบอกลากันเมื่อไรก็ได้ หรือจะกลับด้วยกันก็ได้

โพสต์ โดย βlue$ushi™ » 08 ธ.ค. 2012, 20:51

CaseyKasem BlueSushi
พรุ่งนี้ มีรางวัล...ใครปั่นไปถึงร้านสู้แค่หมด (โดยไม่แซงขบวน) แล้วถ่ายรูปผมที่ติดอยู่ในร้านมาให้ผมดูเป็นคนแรก...รับเป้ ThaiNCC มูลค่าเกินร้อยไปเลยครับ