(สรุปทริป) 11 สค.56 ไปดูต้นไม้ยักษ์อายุร้อยปีของบางซื่อและนนทบุรี

Moderator: น้าเป็ด..., βlue$ushi™, paravatee

Re: (สรุปทริป) 11 สค.56 ไปดูต้นไม้ยักษ์อายุร้อยปีของบางซื่อและนนทบุรี

โพสต์ โดย woodyvuth » 14 ส.ค. 2013, 17:38

จัดพิเศษ เพิ่มอีกชุดครับ...เพราะ"วิบากกรรม" ยังไม่สิ้นสุด :lol: :lol: :lol:
"LOVE WILL KEEP US A RIDE ..."

Re: (สรุปทริป) 11 สค.56 ไปดูต้นไม้ยักษ์อายุร้อยปีของบางซื่อและนนทบุรี

โพสต์ โดย น้าเป็ด... » 15 ส.ค. 2013, 05:14

เฮียมีชัย(ร้อยโฉบ)เคยซื้อโทรโข่งของจีนตัวเล็กมอบไว้ให้ผม ผมจะมอบต่อให้พี่สมชายตามที่เฮียมีชัยบอกผมไว้ว่าถ้าผมไม่ใช้เฮียมีชัยว่าให้ยกให้พี่สมชายต่อ....กรุณาไปรับที่ผมครับ หรือจะให้ส่งมาให้ที่บ้าน ขอที่อยู่ครับ ปู๊นปู๊น

โพสต์ โดย thongyoo » 15 ส.ค. 2013, 10:27

ทริปนี้สนุกมากๆๆ ขอบคุณสมชาย และเสือชาวชล ที่นำทางปั่น

โพสต์ โดย tun4xx4 » 15 ส.ค. 2013, 21:04

คราวหน้ามีทริปจะขอไปด้วยอีกครับชอบครับ
หลากหลายดีครับ neo bike 16 ครับ
ขอบคุณ thai ncc ครับ