ระยองคนพันธุ์อึด

Moderator: DESHA

ระยองคนพันธุ์อึด

โพสต์ โดย DESHA » 15 ม.ค. 2013, 09:08

ขอเสียงหน่อยคร๊า.....บ

ระยองคนพันธุ์อึด..
มีท่านใดไปร่วมปั่นขึ้น.. ดอยอินทนน์คนพัธุ์อึด บ้างครับ..รับถ้วยแรกด้วยกัน
ร่วมสร้างประวัติศาสตร์ด้วยกันของชาวระยองครับ.. รับถ้วยแรกของการจัดงานปั่นขึ้นดอยอินท์ ครั้งนี้..

ร่วมลงชื่อเก็บสถิติ..ไว้หน่อยครับ..
ทุกชมรมในระยองเรียนเชิญโพส..มาพูดคุยกันครับ..การเดินทาง วันเวลาของแต่ละคณะอาจจะไม่ตรงกัน..
แต่จุดหมายเดียวกันคือ..ยืนรับถ้วยอย่างสง่า..บนจุดสูงสุดของประเทศไทยครับ...ความสูงกว่า 2600 เมตร ปั่นขี้นไปรับถ้วย..

แร้วเราจะไปเก็บภาพหมู่ร่วมกันครับ..
เชิญโพสแจ้ง...รายชื่อตรวจเช็คยอดก่อนปั่น ระยองคนพันธุ์อึด..ครับ

Rayong Roadbike Team @ คนพันธุ์อึด รับเบอร์
A-024 นายกำธร เหล่าศิริถาวร ทีม Rayong Roadbike เสื้อเบอร์ L (เสือหมอบ)
A-025 นายพีร์ พรานนท์สถิตย์ ทีม Rayong Roadbike เสื้อเบอร์ L (เสือหมอบ)
B1-049 นายเดชา ธรรมสุนทร ทีม Rayong Roadbike Team เสื้อเบอร์ XL(เสือภูเขา)
B1-050 นายสุพัฒน์ ทักษิณาพิมุข ทีม Rayong Roadbike Team เสื้อเบอร์ L(เสือภูเขา)
B1-051 นายสง่า สุขสวัสดิ์ ทีม Rayong Roadbike Team เสื้อเบอร์ M(เสือภูเขา)
B1-052 นายอภิรมย์ สุสะเส็ง ทีม Rayong Roadbike Team เสื้อเบอร์ M(เสือภูเขา)
B1-053 นายอภิรักษ์ สุสะเส็ง ทีม Rayong Roadbike Team เสื้อเบอร์ L(เสือภูเขา)

กลุ่มบ้านฉาง Banchang Rayong Roadbike
หมายเลขสมัครพิชิตดอยอินท์ครั้งที่ 6 ครับ
A-030 นายโกวิท จันทร์อ่อน ทีม บ้านฉาง-ระยอง เสื้อเบอร์ L
A-031 นายสุเมธ หงส์ธรรมกุล ทีม บ้านฉาง-ระยอง เสื้อเบอร์ M
A-032 นายประจวบ เข็มกลัด ทีม บ้านฉาง-ระยอง เสื้อเบอร์ M

ปล.อยากให้ระยองคนพันธุ์อึดมีภาพหมู่ร่วมกันครับ..เป็นสถิติ..
ผมจะจัดงบ..ทำปฏิทิน..อย่างสวยงาม 2557 ครับ..ต้องติดตามครับ..
โอนเงิน ธ.ไทยพานิช SCB ออมทรัพย์ สาขาโลตัสระยอง 4019226621 Desha

Re: ระยองคนพันธุ์อึด

โพสต์ โดย ทงอี55 » 15 ม.ค. 2013, 19:51

ชอบๆๆๆๆ โดนๆๆๆๆ

โพสต์ โดย DESHA » 15 ม.ค. 2013, 21:17

กลุ่ม Rayong Roadbike Team
กำหนดเดินทาง..
- 1 ก.พ. ออกจากระยองเช้า เวลาโดยประมาณ 8.00 น.ล้อหมุนครับ กลางคืนพักตัวเมืองเชียงใหม่ 1 คืน (เที่ยวชมเมืองเชียงใหม่)
- 2 ก.พ. เช้าปั่นขึ้นดอยสุเทพ เย็นออกจากเชียงใหม่ พัก จอมทอง1คืน
- 3 ก.พ. เช้าปั่นงาน.. คนพันธุ์อึด ขึ้นดอยอินท์ เย็น ล้อหมุนเดินทางกลับ ระยอง
ปล.วันที่ 2 ก.พ. ท่านใด จะไปปั่นขึ้นดอยสุเทพด้วยกันเรียนเชิญครับ วอร์มอัพ
โอนเงิน ธ.ไทยพานิช SCB ออมทรัพย์ สาขาโลตัสระยอง 4019226621 Desha

โพสต์ โดย chokrayongmtb » 16 ม.ค. 2013, 12:32

DESHA เขียน:ขอเสียงหน่อยคร๊า.....บ

ระยองคนพันธุ์อึด..
มีท่านใดไปร่วมปั่นขึ้น.. ดอยอินทนน์คนพัธุ์อึด บ้างครับ..รับถ้วยแรกด้วยกัน
ร่วมสร้างประวัติศาสตร์ด้วยกันของชาวระยองครับ.. รับถ้วยแรกของการจัดงานปั่นขึ้นดอยอินท์ ครั้งนี้..

ร่วมลงชื่อเก็บสถิติ..ไว้หน่อยครับ..
ทุกชมรมในระยองเรียนเชิญโพส..มาพูดคุยกันครับ..การเดินทาง วันเวลาของแต่ละคณะอาจจะไม่ตรงกัน..
แต่จุดหมายเดียวกันคือ..ยืนรับถ้วยอย่างสง่า..บนจุดสูงสุดของประเทศไทยครับ...ความสูงกว่า 2600 เมตร ปั่นขี้นไปรับถ้วย..

แร้วเราจะไปเก็บภาพหมู่ร่วมกันครับ..
เชิญโพสแจ้ง...รายชื่อตรวจเช็คยอดก่อนปั่น ระยองคนพันธุ์อึด..ครับ

Rayong Roadbike Team @ คนพันธุ์อึด รับเบอร์
A-024 นายกำธร เหล่าศิริถาวร ทีม Rayong Roadbike เสื้อเบอร์ L (เสือหมอบ)
A-025 นายพีร์ พรานนท์สถิตย์ ทีม Rayong Roadbike เสื้อเบอร์ L (เสือหมอบ)
B1-049 นายเดชา ธรรมสุนทร ทีม Rayong Roadbike Team เสื้อเบอร์ XL(เสือภูเขา)
B1-050 นายสุพัฒน์ ทักษิณาพิมุข ทีม Rayong Roadbike Team เสื้อเบอร์ L(เสือภูเขา)
B1-051 นายสง่า สุขสวัสดิ์ ทีม Rayong Roadbike Team เสื้อเบอร์ M(เสือภูเขา)
B1-052 นายอภิรมย์ สุสะเส็ง ทีม Rayong Roadbike Team เสื้อเบอร์ M(เสือภูเขา)
B1-053 นายอภิรักษ์ สุสะเส็ง ทีม Rayong Roadbike Team เสื้อเบอร์ L(เสือภูเขา)

กลุ่มบ้านฉาง Banchang Rayong Roadbike
หมายเลขสมัครพิชิตดอยอินท์ครั้งที่ 6 ครับ
A-030 นายโกวิท จันทร์อ่อน ทีม บ้านฉาง-ระยอง เสื้อเบอร์ L
A-031 นายสุเมธ หงส์ธรรมกุล ทีม บ้านฉาง-ระยอง เสื้อเบอร์ M
A-032 นายประจวบ เข็มกลัด ทีม บ้านฉาง-ระยอง เสื้อเบอร์ M
ผมไปครับพี่ แต่ครั้งแรก ถือว่าไปเที่ยวแล้วกัน
แต่สมัครปั่นขี้น ดอยอินทนนท์ เหมือนกัน ไม่ไหวก็เข็นครับร่น B ครับ
ทีม น้ำคอก ระยอง ครับ

ปล.อยากให้ระยองคนพันธุ์อึดมีภาพหมู่ร่วมกันครับ..เป็นสถิติ..
ผมจะจัดงบ..ทำปฏิทิน..อย่างสวยงาม 2557 ครับ..ต้องติดตามครับ..
นักรบต้องมีริ้วรอยบาดแผล

โพสต์ โดย Kovit » 16 ม.ค. 2013, 15:48

บ้านฉาง Banchang Rayong Roadbike

1 ก.พ. ออกจากระยองเช้า เวลาโดยประมาณ 8.00 น.ล้อหมุนครับ พักลำปาง(อ.เถิน 1 คืน )
2 ก.พ. บ่ายๆเดินทางไปอ.จอมทอง พักจอมทอง1คืน
3 ก.พ. เช้าปั่นงาน.. คนพันธุ์อึด ปั่นเสร็จกลับมานอนที่ลำปางหรือเชียงใหม่
4 ก.พ. เดินทางกลับระยองโดยสวัสดิภาพ

โพสต์ โดย pong2010 » 21 ม.ค. 2013, 22:07

เจอกัน ดอยอินทนนท์ ด้วยคนครับ
B1-168 นายพิชิต สังข์สัจจธรรม ทีม Rayong Roadbike Team เสื้อเบอร์ XL

โพสต์ โดย DESHA » 21 ม.ค. 2013, 22:51

pong2010 เขียน:เจอกัน ดอยอินทนนท์ ด้วยคนครับ
B1-168 นายพิชิต สังข์สัจจธรรม ทีม Rayong Roadbike Team เสื้อเบอร์ XL

รับทราบครับ..แร้วพบกันคร๊บ......า

โพสต์ โดย DESHA » 25 ม.ค. 2013, 13:03

ระยองคนพันธุ์อึดที่สมัครแร้ว..ขอแสดงความยินดีด้วยครับ..แร้วพบกัน

1.A-024 นายกำธร เหล่าศิริถาวร ทีม Rayong Roadbike เสื้อเบอร์ L
2.A-025 นายพีร์ พรานนท์สถิตย์ ทีม Rayong Roadbike เสื้อเบอร์ L
3.A-030 นายโกวิท จันทร์อ่อน ทีม บ้านฉาง-ระยอง เสื้อเบอร์ L
4.A-031 นายสุเมธ หงส์ธรรมกุล ทีม บ้านฉาง-ระยอง เสื้อเบอร์ M
5.A-032 นายประจวบ เข็มกลัด ทีม บ้านฉาง-ระยอง เสื้อเบอร์ M
6.A-056 นายโสภณ พายตะคุ ทีม บ้านฉาง-ระยอง เสื้อเบอร์ L
7.B1-005 นายณัฐพงษ์ นามสนิท ทีม เขาโบสถ์ ระยอง เสื้อเบอร์ M
8.B1-028 นายสุทธิศักดิ์ เขตคีรี ทีม สีนิลไบค์ บ้านเพ เสื้อเบอร์ XL
9.B1-029 นายนิรันด์ รัตนโสภา ทีม สีนิลไบค์ บ้านเพ เสื้อเบอร์ 3XL
10.B1-030 นายนพรัตน์ เภรีมาศ ทีม สีนิลไบค์ บ้านเพ เสื้อเบอร์ XL
11.B1-039 นายทองคำ พรมมินทร์ ทีม อิสระ-ระยอง เสื้อเบอร์ 3XL
12.B1-040 นายสุเมธ ประไพตระกูล ทีม อิสระ-ระยอง เสื้อเบอร์ M
13.B1-049 นายเดชา ธรรมสุนทร ทีม Rayong Roadbike Team เสื้อเบอร์ XL
14.B1-050 นายสุพัฒน์ ทักษิณาพิมุข ทีม Rayong Roadbike Team เสื้อเบอร์ L
15.B1-051 นายสง่า สุขสวัสดิ์ ทีม Rayong Roadbike Team เสื้อเบอร์ M
16.B1-052 นาย16.อภิรมย์ สุสะเส็ง ทีม Rayong Roadbike Team เสื้อเบอร์ M
17.B1-053 นายอภิ17รักษ์ สุสะเส็ง ทีม Rayong Roadbike Team เสื้อเบอร์ L
18.B1-110 นายสุเทพ กลิ่นชั้น ทีม (ระยอง+กรุงเทพ) เสื้อเบอร์ L
19.B1-111 นายธนพงศ์ วิทูรพีรบัณฑิต ทีม (ระยอง+กรุงเทพ) เสื้อเบอร์ XL
20.B1-112 นายกายสิทธิ์ กิติโชตน์กุล ทีม (ระยอง+กรุงเทพ) เสื้อเบอร์ XL
21.B1-133 นายอภินัน ผาเป้า ทีม Bayer Thai เสื้อเบอร์ L
22.B1-134 นายวิษณุ นิคมเขต ทีม Bayer Thai เสื้อเบอร์ M
23.B1-135 นายสายันต ละไม ทีม ทับมา เสื้อเบอร์ M
24.B1-136 นายวิมล วันทอง ทีม Bayer Thai เสื้อเบอร์ L

ยังมีรายชื่อ ท่านใดขาดไป....โพสแจ้งกันบ้างครับ..จะได้เก็บภาพที่ระลึกด้วยกันครับ..
ท่านที่ลงทะเบียนหน้างาน..ก่อนปล่อยตัว รวมตัวเจอกันเก็บภาพไว้สักภาพครับ..ระยองคนพันธุ์อึด..

โพสต์ โดย ฤชา ขวัญตา » 13 ก.พ. 2013, 16:28

โห...พี่เดชา ไปกันยกทีมเลยเหรอครับ แรงจริง :D

________________2012