ระยองมีแข่งใจเกินร้อยอีกเมื่อไรครับ........ส่งข่าวด้วยน่ะครับ

Moderator: DESHA

ระยองมีแข่งใจเกินร้อยอีกเมื่อไรครับ........ส่งข่าวด้วยน่ะครับ

โพสต์ โดย ปรานพิสุทธิ์ » 27 มี.ค. 2013, 10:05

ซ้อมรอ........มั่นใจแล้วครับ
เพื่อนกูให้100%แล้วแต่ใครจะทำให้มันลดลง

Re: ระยองมีแข่งใจเกินร้อยอีกเมื่อไรครับ........ส่งข่าวด้วยน่ะครับ

โพสต์ โดย chokrayongmtb » 31 มี.ค. 2013, 10:40

ปรานพิสุทธิ์ เขียน:ซ้อมรอ........มั่นใจแล้วครับ

ในตาราง ประชาสัมพันธ์การแข่งขัน มีครับ 5 พค 56 นี้ บ้านค่ายระยอง
หรือที่ อื่นๆก็มี
นักรบต้องมีริ้วรอยบาดแผล