เพื่อนๆครับ....ทำไมไม่ใช่หมวกเวลาปั่น

Moderator: DESHA

เพื่อนๆครับ....ทำไมไม่ใช่หมวกเวลาปั่น

โพสต์ โดย ปรานพิสุทธิ์ » 21 เม.ย. 2013, 08:30

ผมสังเกตุ...มาเป็นเดือนแล้วครับ

เพื่อนๆนักปั่นผ่านเส้น....เลียบชายทะเลแถวร.ร.ชาเล่ระยอง

ดูจากการปั่น....ไม่ใช่มือใหม่เลย....ทั้งกลุ่ม.....

ใส่เถอะครับ......ถ้าล้มกันแล้ว....นอนร.พ. ถึงจะหันมาใส่กันหรืออย่างไร

ที่เตือนมาเพราะ....รักและห่วงใยครับ
เพื่อนกูให้100%แล้วแต่ใครจะทำให้มันลดลง