ขอเพื่อนๆลงภาพความประทับใจ....ในการปั่น.......

Moderator: DESHA

ขอเพื่อนๆลงภาพความประทับใจ....ในการปั่น.......

โพสต์ โดย ปรานพิสุทธิ์ » 27 เม.ย. 2013, 22:48

เพื่อนๆระยองชวนปั่นท่านใดมีภาพประทับใจในการปั่น

จะเป็นสถานที่....หรือ...อะไรที่คิดว่าสวยงามอยากจะแบ่งปันก็เชิญน่ะครับ
เพื่อนกูให้100%แล้วแต่ใครจะทำให้มันลดลง

Re: ขอเพื่อนๆลงภาพความประทับใจ....ในการปั่น.......

โพสต์ โดย ปรานพิสุทธิ์ » 27 เม.ย. 2013, 22:54

ผมประทับใจ......ตอนปั่นขึ้นบรุ๊คไซด์แล้วโซ่รถผมข้อต่อบิดงอ

แล้วมีกลุ่มเพื่อนนักปั่นบ้านแลงมาช่วยเหลือครับ..............

สมดั่งคำที่ได้ยินเสมอว่า.....นักปั่นทุกคน เป็นเพื่อนกันครับ...ทั้งที่ไม่รู้จักกันมาก่อน
แนบไฟล์
เพื่อนกูให้100%แล้วแต่ใครจะทำให้มันลดลง